• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ITASK :THỰC SỰ LÀ IPHONE CỦA PPC

Rygar

Cho mình xin cái link down bản 0.9_5 mình đã thanks nhưng chỉ thấy link 1 lần, lỡ đóng Fire Fox vào rồi bây giờ vào lại ko thấy link đâu, trong khi đã có nick mình thanks ở dưới rồi mà nó cứ báo là phải thanks mới nhìn thấy link :(( F5 cả chục lần rồi mà ko được :(

anhstuan

ancola66 còn đấy không? Help me please..

ITASK 0.92 FIX

ĐÂY LÀ PHIÊN BẢN FIX LỖI CỦA BẢN 0.92

*Cách cài đặt vẫn như các phiên bản trước
*Phần mềm hỗ trợ đã có sẵn trong gói cài đặt (FlashLite và Moscript)

DOWNLOAD Tại đây :

[HIDE="Nhan thank de thay noi dung"]http://www.4shared.com/file/39048780/b74fd2e7/ITASK_092FIX.html[/HIDE]
Mình dùng O2 XDA lli. Thật sự mình không hiểu tại sao không cài được FL2.1 nữa, mình có chụp mhinh gửi kèm theo mong bạn hướng dẫn giúp mình. trước đó mình có cài Fl7 và đã gỡ bỏ ( remr và del hết) nhưng khi cài Fl2.1 thi thông báo như vậy
Help me

thientu1981

cái này hình như bác đang dùng WM3 nên không cài đặt được bởi chương trình FLite chỉ hỗ trợ từ WM5 trở nên .

anhstuan

cái này hình như bác đang dùng WM3 nên không cài đặt được bởi chương trình FLite chỉ hỗ trợ từ WM5 trở nên .
Theo bạn có cách nào khắc phục không? làm cách nào để biến WM3 thành WM5 không( sr mình hỏi hơi ngớ ngẩn...:-/)

connguab

Theo bạn có cách nào khắc phục không? làm cách nào để biến WM3 thành WM5 không( sr mình hỏi hơi ngớ ngẩn...:-/)

chỉ có cách là qua bên chuyên đề về Rom bạn coi dòng máy của bạn có hỗ trợ WM5 chưa, nếu có thì tiến hành up Rom là OK nha !!!

uaral_272

e đang xài o2 zinc...đã cài đạt như mấy a hướng dẫn nhưng khi bấm nút thoát trên dt thì chương trình thoát hẳn sang giao diện cũ của dt...e đang xài wmb 6...khi xài rất châp65 chờn...các ứng dụng xài ko được...
mong các a giúp cho...

uaral_272

thật sự là không thể xài được?????? ko biết do chương trình hay do máy mà hao pin wa....cám sạc từ tối tới sáng mà vẫn không đầy....máy lại nóng nữa...các bác cho e ý kiến ha???

ancola66

Super V.I.P
thật sự là không thể xài được?????? ko biết do chương trình hay do máy mà hao pin wa....cám sạc từ tối tới sáng mà vẫn không đầy....máy lại nóng nữa...các bác cho e ý kiến ha???
Bạn xem lại máy xem sao chứ tính ra từ phiên bản đầu đến giờ phải đến 1000 người tải về dùng rồi có ai thắc mắc là hao pin đâu:-?:D

tungtdt

Em mới có một con o2 exec, có bro nào cho em hỏi có phần mềm giao diện iphon cho em nó ko ạ. Nếu có mong các bro cho em xin link dow + hướng dẫn cài đặt với ạ

daotoan3Ihut

Các bác giúp em tìm cái đường dẫn đến message và contact với. Em tìm cả buổi mà chẳng thấy đâu cả.
Thanks all

ancola66

Super V.I.P
Các bác giúp em tìm cái đường dẫn đến message và contact với. Em tìm cả buổi mà chẳng thấy đâu cả.
Thanks all
Của bạn đây. Bạn giải nén chép 2 file vào thư mục ITASK rồi đánh đường dẫn cho nó trong file input nhé

daotoan3Ihut

Em đã copy 2 file này vào folder itask . Sau đó em gõ đường dẫn trong input như sau:
&mainexec12=\itask\Contact.lnk&END
&mainexec6=\itask\SMS.lnk&END
Nhưng vẫn k chạy đc bác ạ.
Bác xem lại giúp em với nhé.
Thanks bác nhiều nhé

ancola66

Super V.I.P
Em đã copy 2 file này vào folder itask . Sau đó em gõ đường dẫn trong input như sau:
&mainexec12=\itask\Contact.lnk&END
&mainexec6=\itask\SMS.lnk&END
Nhưng vẫn k chạy đc bác ạ.
Bác xem lại giúp em với nhé.
Thanks bác nhiều nhé
Hay bạn làm theo cách ở ĐÂY nhé

ngoclycn

bác ơi sửa lại link dow bộ hình icon ở trang 2 di.e đang cần lém
cảm ơn bác nhìu!