• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iToot - Thử app này xong bò ra mà cười!

HuynhMinhDang

iToot
Category: Entertainment
Price: $1.99
Released: Dec 17, 2008
Size: 2.0 MB
Thanks linda
iTunes Link

HÌNH MINH HỌA:

Cái này thì bí mật nha! Các bạn down về dùng rồi biết nó thế nào nhé! Đừng quên mở hết công suất loa lên các bạn nhé, rất là...:)):))
Chúc vui... Nếu thấy hay thì nhấn Thanks động viên mình cái nà!:D

Chỉnh sửa cuối:

choitoisang

Đang họp mà bật cái này lên chắc dzui lắm đây, mọi người quay lại nhìn nhau xem thằng nào mất dạy vậy ka ka ka ...phải chi nó phát ra mùi nữa thì hay nhể???

HuynhMinhDang

Đang họp mà bật cái này lên chắc dzui lắm đây, mọi người quay lại nhìn nhau xem thằng nào mất dạy vậy ka ka ka ...phải chi nó phát ra mùi nữa thì hay nhể???
Bác này chơi sốc ghê chưa, nghĩ tới chuyện "họp" mà chơi cái này!=))=)) Lúc đó chắc dzui lắm các bác nhỉ, ai cũng đỏ mặt tía tai trố mắt nhìn nhau tức cười lắm đây... kekeke!:)):))
Đã vậy còn nói phát ra mùi nữa chứ, ẹc... ẹc, lúc đó giải tán cả đám luôn áh bác!:D

con_meo_bo_teo

=D>gớm bac sưu tầm cái này hay thê!:-?để bữa nào họp lớp em chơi 1 phát mới được ,chắc thầy chủ nhiệm cũng bỏ của chạy lấy người thoai.haha.đúng là :địt không có hình có dạng nhưng có thể giải tán được đám đông.=))=))