• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

IVCM 2.52-TỔNG ĐÀI TRÊN ĐIỆN THOẠI CỦA BẠN!!!

vietlove

Mình mới vào nên kô tìm thấy thắc mắc phần lỗi về Python ở topic nào ( Nếu các bạn chuyển bài viết của m thì báo m nhé ) . Hiện nay mình có cài Python 1.9.5 về bộ nhớ máy (N73), các phần mềm chạy trên nền Python cũng đều cài về bộ nhớ máy nhưng khi mở ứng dụng thì no kô hiển thị được . Rất mong các bạn trợ giúp . Cảm ơn !

MinhThang

Manager
Mình mới vào nên kô tìm thấy thắc mắc phần lỗi về Python ở topic nào ( Nếu các bạn chuyển bài viết của m thì báo m nhé ) . Hiện nay mình có cài Python 1.9.5 về bộ nhớ máy (N73), các phần mềm chạy trên nền Python cũng đều cài về bộ nhớ máy nhưng khi mở ứng dụng thì no kô hiển thị được . Rất mong các bạn trợ giúp . Cảm ơn !

Vào đây để hỏi và được trợ giúp bạn nhé!

trungtanthanh

Ôi, nó là file zip thì down về bạn giải nén ra 2 lần sẽ có file sis. Bạn đổi tên để làm gì vậy. Do nó nén 2 lần nên phải giải nén 2 lần.
Không phai zip 2 lần đau bạn ah, ban thu dow lai xem, buổi chiều nay minh thư moi cách, nhung không có được file cài đặt:-??

BuuPhucCT

Well-Known Member
Không phai zip 2 lần đau bạn ah, ban thu dow lai xem, buổi chiều nay minh thư moi cách, nhung không có được file cài đặt:-??

Mình mới test thử lại đây. cách đơn giản nhất là bạn down về bằng IDM thì cứ vào danh sách của các PM tìm file của IVCM nhấp đúp 2 lần thì sẽ có file SIS và bạn cài luôn vào máy bằng PC suit là xong. Đây là cách mình vẫn thường làm. Chúc bạn cài thành công.

thanhlongnd

vậy pm này có thể thay thế 2 pm riêng rẽ là ghi âm cuộc gọi và tự động trả lời cuộc gọi với giọng ghi âm của mình ko bạn ?

Và nó có thể chạy song song với pm chèn nhạc vào cuộc goị FreeCoolCall chứ bạn ? Có bị khac phiên bản ApsServer ko ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
vậy pm này có thể thay thế 2 pm riêng rẽ là ghi âm cuộc gọi và tự động trả lời cuộc gọi với giọng ghi âm của mình ko bạn ?

Và nó có thể chạy song song với pm chèn nhạc vào cuộc goị FreeCoolCall chứ bạn ? Có bị khac phiên bản ApsServer ko ?

Nó là PM all trong một nhằm mục đích quản lý, chặn và trả lời cuộc gọi tự động.

Tin buồn là nó không thích chạy chung với FCC. FCC hầu như kỵ với hầu hết các PM quản lý và chặn cuộc gọi.

thanhlongnd

híc mình hỏi xong về phần FreeCôlCall mới đọc thấy ko tương thích, xin lỗi bác.

Nhưng còn 1 vấn đề là đã là bản full sao mình thấy các bạn toàn nói chuyện xin key với mua key ?

MinhThang

Manager

Nhưng còn 1 vấn đề là đã là bản full sao mình thấy các bạn toàn nói chuyện xin key với mua key ?

Bản này thì full còn bản VH của mình không full, cùng 1 phiên bản. Những bản bị Crack sẽ hạn chế 1 số tính năng nào đó, giống như ACM 2.74.

BuuPhucCT

Well-Known Member

Vấn đề là do file VH lúc đầu của anh Minhthang là bản chưa FULL nên mấy mem cứ hỏi vấn đề này làm mình hơi rối còn bản tiếng Anh mình up trên topic là bản FULL có time sử dụng là hơn 70000 ngày. Nhưng sau đó đã có cách có bản VH full anh minhthang up bổ sung rồi bạn à.:)

Ntv_79

Vấn đề là do file VH lúc đầu của anh Minhthang là bản chưa FULL nên mấy mem cứ hỏi vấn đề này làm mình hơi rối còn bản tiếng Anh mình up trên topic là bản FULL có time sử dụng là hơn 70000 ngày. Nhưng sau đó đã có cách có bản VH full anh minhthang up bổ sung rồi bạn à.:)
Cũng không hẳn full đâu! Như máy mình đã có lần thắc mắc. Tự nhiên chương trình không hoạt động (mình dùng ghi âm nó không ghi). Mình đã cài đi cài lại và phát hiện ra là tự nhiên nó không phải là 70000 ngày mà chỉ là 7 ngày nên không sử dụng được. Chắc do máy nhưng tự nhiên mất tác dụng của kkk. Mình cài lại bản 2.21 có 1 file crxxxx riêng thì lại dùng được. Vấn đề là như vậy nhưng vẫn chưa biết cách khắc phục để có thể dùng bản 2.52 ai biết chỉ dùm, chắc có 1 file nằm chỗ nào đó làm cho kkk không tác dụng:D:-??

BuuPhucCT

Well-Known Member
Cũng không hẳn full đâu! Như máy mình đã có lần thắc mắc. Tự nhiên chương trình không hoạt động (mình dùng ghi âm nó không ghi). Mình đã cài đi cài lại và phát hiện ra là tự nhiên nó không phải là 70000 ngày mà chỉ là 7 ngày nên không sử dụng được. Chắc do máy nhưng tự nhiên mất tác dụng của kkk. Mình cài lại bản 2.21 có 1 file crxxxx riêng thì lại dùng được. Vấn đề là như vậy nhưng vẫn chưa biết cách khắc phục để có thể dùng bản 2.52 ai biết chỉ dùm, chắc có 1 file nằm chỗ nào đó làm cho kkk không tác dụng:D:-??

Mình đã test rất OK mà. Quả thực thì những PM dạng này cũng hên xui.vì là bản c rack nên đôi khi không hoàn hảo lắm. Mua 1 cái k3y xịn xài là an tâm nhất. Mình test xog là gỡ ra vì đang xài k3y xịn nên rất là OK lại được update thoải mái nữa.:)

thanhlongnd

bác Phúc mua key xịn pm này hết nhiu thế ? dạo này mình thấy nhìu pm cần mua key xịn quá . Tiền cá quá tiền cơm, tiền GPRS, key xịn của pm, game, mua item trong game ... Gần bằng tiền đt rồi ...

BuuPhucCT

Well-Known Member
bác Phúc mua key xịn pm này hết nhiu thế ? dạo này mình thấy nhìu pm cần mua key xịn quá . Tiền cá quá tiền cơm, tiền GPRS, key xịn của pm, game, mua item trong game ... Gần bằng tiền đt rồi ...

Chỉ nên mua những Pm nào thật sự cần thiết và chưa có bản FULL hoàn chỉnh như Xplore, SM, Profimail, IVCM...Mình chỉ mua có 4 soft này thôi vì những PM của LCG hầu như sẽ khó có bản FULL thật sự nên mua k3y là giải pháp tối ưu nhất. 4 soft giá có 200k nhưng mà tiện ích của nó thì khá lớn, không uổng tiền đâu.:)

thanhlongnd

Chỉ nên mua những Pm nào thật sự cần thiết và chưa có bản FULL hoàn chỉnh như Xplore, SM, Profimail, IVCM...Mình chỉ mua có 4 soft này thôi vì những PM của LCG hầu như sẽ khó có bản FULL thật sự nên mua k3y là giải pháp tối ưu nhất. 4 soft giá có 200k nhưng mà tiện ích của nó thì khá lớn, không uổng tiền đâu.:)

Profimail < cái này có phải nhận mail từ điện thoại giống nokia mail ko bác, bác dùng E 71 có sẵn nokia mail rùi mua key cái đó chi ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Profimail < cái này có phải nhận mail từ điện thoại giống nokia mail ko bác, bác dùng E 71 có sẵn nokia mail rùi mua key cái đó chi ?

Làm sao so sánh được PM email trên máy với Profimail được. Bạn cứ xài thử sẽ biết, nó có nhiều tính năng hỗ trợ tốt hơn cái email cùi bắp trên máy nhiều. Mà hình như lạc đề rùi. Mình đề nghị stop vấn đề này ở đây để tránh làm loãng topic nhé.:D

lephunghien

Hi vọng sẽ có bản việt hóa cho pm này vì nó có quá nhiều chức năng hay.ACM trước đây là pm quản lý cuộc gọi mạnh nhất cho S60 v1,2 & 3rd nhưng từ lúc có pm này chắc ACM chỉ xếp hạng 2 thôi
Bài anh phúc dài về chiều ngang quá, kéo đau tay mới thấy chữ thank lấp ló sau dòng quảng cáo=)) ANh sửa lại 4 cái ảnh ngang thành 4 cái 2 trên 2 dưới cho dễ nhìn đi

thanhlongnd

Hi vọng sẽ có bản việt hóa cho pm này vì nó có quá nhiều chức năng hay.ACM trước đây là pm quản lý cuộc gọi mạnh nhất cho S60 v1,2 & 3rd nhưng từ lúc có pm này chắc ACM chỉ xếp hạng 2 thôi
Bài anh phúc dài về chiều ngang quá, kéo đau tay mới thấy chữ thank lấp ló sau dòng quảng cáo=))

Đã có bản việt hoá bên box việt hóa rùi bạn.

Nhưng hình như cài cái này phải gỡ hết ACM ra khỏi máy đã phải ko các bác ?

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bài anh phúc dài về chiều ngang quá, kéo đau tay mới thấy chữ thank lấp ló sau dòng quảng cáo=)) ANh sửa lại 4 cái ảnh ngang thành 4 cái 2 trên 2 dưới cho dễ nhìn đi

Có bản VH của anh Minhthang rồi mà em. Còn vụ hình đính kèm thì do sắp xếp của diễn đàn và anh chụp từ máy E71 màn hình ngang nên nó rộng chiều ngang.Nó nằm ở cuối trang 7 đó em.

lephunghien

Có bản VH của anh Minhthang rồi mà em. Còn vụ hình đính kèm thì do sắp xếp của diễn đàn và anh chụp từ máy E71 màn hình ngang nên nó rộng chiều ngang.

Post lên photobucket.com cho dễ đưa ảnh vào diễn đàn anh ạ. lần trước em toàn gửi file đính kèm kiểu này nhưng hay bị chiều ngang quá kích cỡ nên chuyển up hình cho đẹp :D

lephunghien

kỉ niệm anh nè

Còn đậy là direck link của ảnh nhé :D
Mã:
[URL="http://i231.photobucket.com/albums/ee251/mailinh112_89/TOngdaidienthoai.jpg"]http://i231.photobucket.com/albums/ee251/mailinh112_89/TOngdaidienthoai.jpg[/URL]