• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

iWepLite 1.0.1 - Tìm mã khóa mạng Wireless qua giao thức WEP

AntiPlus

iWepLite 1.0.1 - Tìm mã khóa mạng Wireless qua giao thức WEP

Không cần phải giới thiệu nhiều về phần mềm này nhé các bạn, xem qua hình ảnh & video clip thì sẽ hiểu thôi.
Sau khi cài xong thì cùng nhau test & phản hồi lỗi về cho tác giả để fix nhé các bạn ... vì đây cũng là phiên bản thử nghiệm thôi.

http://www.youtube.com/watch?v=RxvLS6vHn5U

hellmen

bác cho e hỏi cái, cái mã khóa mạng ý bác là password khóa hay là gì ạ? Mình cài xong xuôi, tìm ra mạng rồi khi bấm Go WEP!!! nó hok có chịu chạy bác à?!

DHD194

Banned
hết hồn. vụ này trên pc mình từng làm và phải mất đến gần nữa tiếng đồng hồ phần mềm mới dò ra. iphone bộ xử lí bao nhiêu mà mạnh thế. máy mình C2D 2,4Gz lận đó

nuti1025

Lưu ý:Cái này chỉ bẻ khóa cho Wifi có pas định dạng WEP còn pas có dạng WPA thì nó bó tay.Nghe nói chương trình này chỉ hoạt động tốt trên wifi của Tây Ban Nha.Quê Hương của tác giả

xin lổi dạng wed mà bạn phải cần đến hơn nửa giờ đồng hồ thì ko hiêu máy bạn sài phân mêm j` mình chỉ cần 30giay