• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jailbreak Untethered cho các thiết bị chạy iOS5.1.1 và Chip A5x, A5, A4

Status
Không mở trả lời sau này.

Zenki

Super V.I.P
Jailbreak thành công trên iPad3 nhưng Cydia quá tải nên khi tải ứng dụng về toàn bị lỗi :(

http/1.1 500 Internal Server Error

tratida

em đang JB mà sao nó chậm thế ạ ?

Em lại vẫn bị thế này

Chỉnh sửa cuối:

bigboo

đợi từ hq đến hn mà vẫn lag như thường :(
đúng là tool đầu tiên cho iPad 3 có khác :(

comluyen

a ơi e JB = redsn0w cho ip 3gs lên bản 5.1.1 mà có cydia nhưng k chạy đc,cả safari nữa,cứ tí là dis

TruongHan

Super V.I.P
Trường hợp của mình là JB được rồi,nhưng mất bà nó icon phone,sms,note,mail :))

Taki7610

Unlock_GSM
Cập nhật Absinthe 2.0.4 Hổ trợ Jailbreak !

Chronic Dev Team vừa phát hành phiên bản Absinthe 2.0.4 Hổ trợ Jailbreak iPad 2,4.Ai đang sử dụng New iPad 2,4 thì tải về để Jailbreak nhé.

vietnam0

cho e xin links download với ? các links trên đều bị hỏng e ko download được. Cho e hỏi ngoài luồng 1 tý: Hôm qua e vừa úp lại FW 5.1.1 tại cửa hàng Viettel thì có thể dùng cái bên trên để jaulbrak được ko ?

Chỉnh sửa cuối:

bigboo

cho e xin links download với ? các links trên đều bị hỏng e ko download được. Cho e hỏi ngoài luồng 1 tý: Hôm qua e vừa úp lại FW 5.1.1 tại cửa hàng Viettel thì có thể dùng cái bên trên để jaulbrak được ko ?

Lên mạng search thiếu j bạn ơi.
Mình đang onl điện thoại nên hơi khó tìm chút
Vấn đề FW của bạn mình nghĩ là được
Ai up thì cũng thế thôi. Nếu máy bạn Quốc tế thì cứ thoải mái

venusian

Moderator

Link tải Absinthe 2.0.4 - Win ở đây: http://www.mediafire.com/?1p5m1nn20rxeef7
FW 5.1.1 dùng Absinthe 2.0.4 trên JB vô tư nhé.

Lên mạng search thiếu j bạn ơi.
Mình đang onl điện thoại nên hơi khó tìm chút
Vấn đề FW của bạn mình nghĩ là được
Ai up thì cũng thế thôi. Nếu máy bạn Quốc tế thì cứ thoải mái

Nếu biết lên mạng tìm thì bạn đấy hỏi làm gì hả bạn :D

bazanboy

Hi! Tôi có iphone 3gs at&t locked iOs 5.0.1 FW 5.16.5, các bạn có thể giúp mình Jailbreak ? cám ơn nhé

Status
Không mở trả lời sau này.