• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jamdat Worms World Party - GAME PPC TUYỆT

MrTrung

Em cài trên Wm 2003se nó không chơi được các bác ơi. Giúp em với

Bạn không thấy Man PhamQuangđã nói là chới WM05 tốt hơn ah ? Như thế đối với WM03 sẽ kém không chơi được. Hoặc chơi được nhưng sẽ bị out khi đang chơi bạn nhé.

lamcuong

Em cài trên Wm 2003se nó không chơi được các bác ơi. Giúp em với

Bạn không thấy Man PhamQuangđã nói là chới WM05 tốt hơn ah ? Như thế đối với WM03 sẽ kém không chơi được. Hoặc chơi được nhưng sẽ bị out khi đang chơi bạn nhé.

Bạn ơi! Game này mình chơi ngon lành không hề bị giựt hình hoặc bị out khi đang chơi cả, mình đang xài HĐH WM2003 (O2 mini). Trường hợp máy không chơi được hoặc bị out khi đang chơi có thể do thiếu Ram bên Program, bạn khởi động lại máy để giải phóng dung lượng Ram bên Program hoặc xóa bỏ bớt các chương trình, game không dùng để thêm dung lượng cho Ram rồi vào Start/Settings/Memory kéo thanh trượt sang Trái để tăng dung lượng bên Program lên. Dung lượng bên Program của mình là 25 MB chạy game này ầm ầm mà có bị sao đâu?
Chúc vui!

clown83_iir

trò này có chơi được qua bluetooth hoặc Ir gì không các bác..Chơi với người vui lắm

hieutt81

Chính xác là dùng Win2k3 tốt, chạy phăm phăm trên O2s, mà ko thèm cài nhé, cứ cài một lần vào thẻ nhớ, lần sau chạy file exe là được

etagonsea

Có ai biết cách set button trong universal ko chỉ em với, em cài vào nhưng chỉ set đc nút bắn thôi.

N

nmt2005vn

Guest
Trò này cài trên máy O2 NEO được không vậy các bác?:(

donnguyen31

Sao nút bắn ở đâu thế nhỉ...cú thế không biết...toàn bị nó bắn mà không biết bắn trả...

Việc set nút bắn, hay di chuyển TIẾN, LÙI đều được đặt tùy theo thuận lợi của người chơi mà. chỉnh cái đó trong Option. Hình như là trừ nút Power ra còn lại đều có thể đặt được.

donnguyen31

Chính xác là dùng Win2k3 tốt, chạy phăm phăm trên O2s, mà ko thèm cài nhé, cứ cài một lần vào thẻ nhớ, lần sau chạy file exe là được

Bác Hiếu cho tôi hỏi tí: Tôi cũng để game trên thẻ nhớ(còn trống 90MB) nhưng sao cứ chơi được một lúc lại bị out ra, may ra thì chơi được 1 màn sau đó lại phải vào lại. Thế mới chán chứ :-??

lamcuong

Bác Hiếu cho tôi hỏi tí: Tôi cũng để game trên thẻ nhớ(còn trống 90MB) nhưng sao cứ chơi được một lúc lại bị out ra, may ra thì chơi được 1 màn sau đó lại phải vào lại. Thế mới chán chứ :-??

Dung lượng thẻ nhớ không quan trọng bạn. Cái quan trọng ở đây là dung lượng Ram còn lại bên Program, nếu dung lượng này còn lại quá ít thì khi chơi tới một đoạn nào đó mà máy yêu cầu phải thêm Ram để Load dữ liệu mà ta lại hết thì nó sẽ tự out hoặc đòi ta phải thoát khỏi game để giải phóng dung lượng Ram. Lâu lâu bạn nên khởi động lại máy để giải phóng dung lượng Ram bên Program đi vì có nhiều chương trình, games khi chạy xong không thèm trả lại phần Ram đã chiếm dụng nên làm cho dung lượng Ram ngày càng đày. Bạn cũng nên cài tất cả các chương trình, games mà nó không bắt buộc phải cài vào Main thì cho vào thẻ nhớ hết như thế sẽ tiết kiệm được một khoảng lớn dung lượng cho Ram. Game này mình cũng cài lên thẻ nhớ để chơi và chạy khá ngon lành không hề bị out.
Chúc vui!

asutaka3

Dung lượng thẻ nhớ không quan trọng bạn. Cái quan trọng ở đây là dung lượng Ram còn lại bên Program, nếu dung lượng này còn lại quá ít thì khi chơi tới một đoạn nào đó mà máy yêu cầu phải thêm Ram để Load dữ liệu mà ta lại hết thì nó sẽ tự out hoặc đòi ta phải thoát khỏi game để giải phóng dung lượng Ram. Lâu lâu bạn nên khởi động lại máy để giải phóng dung lượng Ram bên Program đi vì có nhiều chương trình, games khi chạy xong không thèm trả lại phần Ram đã chiếm dụng nên làm cho dung lượng Ram ngày càng đày. Bạn cũng nên cài tất cả các chương trình, games mà nó không bắt buộc phải cài vào Main thì cho vào thẻ nhớ hết như thế sẽ tiết kiệm được một khoảng lớn dung lượng cho Ram. Game này mình cũng cài lên thẻ nhớ để chơi và chạy khá ngon lành không hề bị out.
Chúc vui!

cũng ko hẳn đâu bạn ạ. mình cài hẳn vào main, mà máy hồi đấy mới format, chẳng cài gì khác cả. thế mà thỉnh thoảng chơi hết một bàn, nó tự out. mà out tùy bài, tùy từng đội. mình nghĩ là do game thôi, ko phải do máy đâu.

yeu_khong_em09

cho em hỏi 1 câu như thế này ạ : Máy em là Exec, em cài Worm vào rồi nhưng đến lúc chơi thì em chịu, ko tìm được phím nào để bắn đạn .... bác nào biết thì nhiệt tình chỉ cho em với .... em thử hết các nút rồi, từ nút hardware đến nút phím nhưng vẫn ko được ...

thanks nhiều

funnycool

cũng ko hẳn đâu bạn ạ. mình cài hẳn vào main, mà máy hồi đấy mới format, chẳng cài gì khác cả. thế mà thỉnh thoảng chơi hết một bàn, nó tự out. mà out tùy bài, tùy từng đội. mình nghĩ là do game thôi, ko phải do máy đâu.

Mình thấy chơi phình phường mà. Chẳng bị gì cả. Mình xài cái VarioII. WM06. vẫn tốt. hè hè hè

Boykinhdi

cho em hỏi 1 câu như thế này ạ : Máy em là Exec, em cài Worm vào rồi nhưng đến lúc chơi thì em chịu, ko tìm được phím nào để bắn đạn .... bác nào biết thì nhiệt tình chỉ cho em với .... em thử hết các nút rồi, từ nút hardware đến nút phím nhưng vẫn ko được ...

thanks nhiều

Bạn tự set nút fire cho nó.Nếu ko set nút được thì đó là do lỗi game.Nút fire của mình là nút win.

F2F

em đang dùng con O2 IIi nhưng mà không biết nút nào để chình cho con sâu qua trái, qua phải, chỉnh hướng súng. Chỉ có nhảy , bắn. bác nào giúp với.

toot_ti

kha` kha` ...em da bit rồi , thì ra các nút bấm của nó fa3i giữ lâu 1 tí chứ ko phải bấm là ăn liền. Em xài con O2 Steath thì nút bắn là nút Kết thúc cuộc gọi đó

Chỉnh sửa cuối:

nak

cho em lại link download được ko?em ko biết cài cab file này như thế nào..thanks alots