• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JarBoom Việt hoá

jimmyvn88

Mình mới Việt hoá đc nó xong nên giới thiệu với mọi người
Cái này chấc anh em cũng biết rồi,đây là phần mềm tương tự SISBOOM vậy,nhưng là duùng bung và đóng gói file JAR ngay trên đt
Chạy trên nền Python nhé

Jarboom Viet hoa boi jimmy88.rar (76 KB)

Last edited by a moderator:

phuockc

Tại sao tôi cài vào N70me,khi vào chương trình thì bị out ra,máy tôi đả cài python rồi,help me

Kojiro

Super V.I.P
Tại sao tôi cài vào N70me,khi vào chương trình thì bị out ra,máy tôi đả cài python rồi,help me

Cài thêm modulepack và cài tất cả chúng vào cùng 1 bộ nhớ nhé!

jimmi_qyu

Em install vào 7610 được nhưng không vào bên trong được,
Chỉ hiện lên giao diện của pm với cái hình java xong khoảng 15-20 giây gì là out ra rồi.Xin chỉ cách cài đặt với bro ơi

Kojiro

Super V.I.P
Em install vào 7610 được nhưng không vào bên trong được,
Chỉ hiện lên giao diện của pm với cái hình java xong khoảng 15-20 giây gì là out ra rồi.Xin chỉ cách cài đặt với bro ơi

Chính xác! 7610 ko chạy được :( Có thể lại do bọn python
Càng ngày càng thấy 7610 kén PM :((

jimmi_qyu

vâng đấy ah.Em có cài cái python 1.45 vào nhwung install được rồi sau đó install thêm mấy cái pm cần python thì vào không được gióng như là chưa cài python vậy.

jimmyvn88

vâng đấy ah.Em có cài cái python 1.45 vào nhwung install được rồi sau đó install thêm mấy cái pm cần python thì vào không được gióng như là chưa cài python vậy.

bạn dã cài scripshell và modlpack chưa vậy

jimmi_qyu

Mình test thử 7610 rồi,chẳng chạy đc,đành chịu vậy:D

Ặc anh jimmy làm em buồn quá,đang cần thứ này để đóng gói file jar thử ra sao,nhưng nghe anh bảo là 7610 khong sử dụng được thật là buồn quá đi:(.
Nhưng dù sao em cũng thank anh nhiều=D>

vominhsang

Cài thêm modulepack và cài tất cả chúng vào cùng 1 bộ nhớ nhé!

Python & modulepack là g vậy bác? mình là thành viên mới mình kô rành lắm. cài cái này để làm g và có thể tải về từ đâu j? thank

jimmi_qyu

python và modulepack là những ứng dụng dùng để chạy nền các pm cần có python hoặc modulepack đấy bạn ah.;)

tuyenju

mình là thành viên mới nên a e nào có modulepack 1.33 cho s60v2 ko .mình đang cần quá ! thank nhiều !

SymbianVIP

Posted via Mobile Devicethanks bác nhe! Mình làm dc rùi! Mình kê't ho'p ikon cu~a olanoel và ola thu'o'ng nhung hình xa^'u wa! Ko Ðep!