• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java] Big Range Hunting2-Cùng nhau đi săn.

NokuaN70

Well-Known Member
Bạn vào vai một thợ săn, phiêu lưu qua những vùng đất từ Alaska, Louisiana, tới Châu Phi. Tại mỗi vùng đất, bạn phải vượt qua những thử thách của người dẫn đường để trở thành một thợ săn chuyên nghiệp. Cảm giác đối đầu với Polar Bear(Gấu trằng)tại Alaska, Gator( Cá sấu) tại Louisiana, Sư tử tại Châu phi rất hồi hộp và căng thẳng. Hãy nhắm cho chính xác nếu không bạn sẽ phải trả giá. Hunting or be Hunted?
Link down: http://www.4shared.com/file/120326974/1f79a46d/BRH2.html

Chỉnh sửa cuối:

NokuaN70

Well-Known Member
Quên hướng dẫn sơ về game. Khi nhắm thì sử dụng các phím 1,2,3,4,6,7,8,9 để di chuyển hồng tâm, phím 5 bắn, giữ phím 5 nạp đạn, phím số 0 là núp., phím * đổi súng, phím # thả chó nhặt chiến lợi phẩm.Ở chế độ bản đồ GPS sử dụng các phím 1,2,3,4,6,7,8,9 di chuyển, phím số 5 để vào vùng săn.

mylove81

game này hấp dẫn quá hé mấy bác,chơi tuyệt,cảm giác giống như đang đi săn thật vậy đó he..he,thanks bác Nokua70 nhiều nha

nguyendoanto

Quên hướng dẫn sơ về game. Khi nhắm thì sử dụng các phím 1,2,3,4,6,7,8,9 để di chuyển hồng tâm, phím 5 bắn, giữ phím 5 nạp đạn, phím số 0 là núp., phím * đổi súng, phím # thả chó nhặt chiến lợi phẩm.Ở chế độ bản đồ GPS sử dụng các phím 1,2,3,4,6,7,8,9 di chuyển, phím số 5 để vào vùng săn.
Làm thế nào để đi qua vòng có hổ với cá sấu vậy bạn
Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Làm thế nào để đi qua vòng có hổ với cá sấu vậy bạn
Posted via Mobile Device

Bạn phải thực hiện hết các Event tại Maine, sau đó về trại(Camp), chọn Travel để qua các khu khác. Bạn nên tích luỹ nhiều tiền,sao ở tại map Maine bằng cách săn thật nhiều thú tại đó, tích luỹ nhiều tiền bạn có thể mua thêm vũ khí mạnh hơn. Cây súng ban đầu qua những map sau là gần như không xài tới.

Posted via Mobile Device