• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java]Devils and Demons- Quỷ & Quỷ

NokuaN70

Well-Known Member
game nhập vai, đi màn luyện lv, dễ chơi, giải trí nhẹ nhàng :D.nhiệm vụ của bạn là giết đủ số lượng quỷ theo yêu cầu, sau khi lên level bạn nhận dc 1 điểm skill, dùng điểm skill đó để nâng cấp tuyệt chiêu cho chiến binh nhé.Phím số 2,4,6,8 di chuyển, 1,3 chơi tuyệt chiêu, phím số 5 là đánh, phím # vào menu nâng cấp tuyệt chiêu. Để đổi vũ khí thì chọt thẳng vào biểu tượng vũ khí nhé. Đã test OK trên P1.

tojaro

install tới 100% báo lỗi Authorization failed. bạn xem đó là lỗi gì, chỉ mình khắc phục với, khoái trò này quá đi, mình dùng M600i:((

NokuaN70

Well-Known Member
install tới 100% báo lỗi Authorization failed. bạn xem đó là lỗi gì, chỉ mình khắc phục với, khoái trò này quá đi, mình dùng M600i:((

Bạn thử vào Control panel/Other chọn Install, sau đó click vào Sercurity, nếu ở dòng Enable revocation check có đánh dấu chọn thì bạn bỏ chọn đi( Unmark) xong rồi cài lại thử xem sao? Nếu kg dc thì bó tay, máy mình càij bình thường(P1i).

Posted via Mobile Device

tojaro

po tay tại máy ko cho cài, chọn gì cũng ko cài đc, ai mod lai thành file.sis đj cho e chơi với nào:(