• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java] Spiderman Toxic City

shadow141206

Ai từng xem spiderman chắc cũng khá ấn tượng với phong cách + khả năng phi thường của người nhện. Vì thế, gameloft (nhà sx game nổi tiếng trên TG) đã cho ra đời Spderman Toxic City - game thuộc thể loại nhập vai, rất thú vị. Chúc mọi người chơi vui vẻ :D (có thể chơi bằng cảm ứng nhé ;))

View attachment 127943

View attachment 127944

shadow141206

Đã test rồi, game đã lắm. Đánh đấm cũng ko đến nỗi tệ, điều khiển y như iPhone (tức là có D-pad để điều khiển di chuyển, có các nút để đánh, nhảy v.v...) Nhưng ko đã bằng iPhone vì không có cảm ứng đa điểm. Vì thế, ko thể vừa chạy vừa đấm (mà ai lại làm thế ... nhanh nhẩu ẩu thôi). Nói chung là tuyệt. Mọi người mau mau down về thưởng thức đi nhé, nhất là cỡ màn hình big size như P9, rộng rải thoải mái :D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

thai_arc

mình dung p990i khi cài vào máy nó hiện logo java rui` chẳng vao đc nữa thế là:-? ntn

shadow141206

mình dung p990i khi cài vào máy nó hiện logo java rui` chẳng vao đc nữa thế là:-? ntn

Mình cũng không rõ ... bạn thử khởi động máy lại rồi vào chơi thử xem, có thể bị tràn RAM ... :-?:-??

Nguyen_Minh

Anh cho em cái link, on bằng đt nên ko thấy cái gì mà down

Posted via Mobile Device

Nguyen_Minh

Hjz, em on bằng di động thì cho link gì bây giờ !!! Attach trên diễn đàn ko đc, xài mediafire cũng ko xong :(:(:(

Trùi, anh attach trên diễn đàn đó à? Em ko nhìn thấy !?! Chẳng hỉu sao...

Posted via Mobile Device

a2king

down --> cài --> click vao chơi --> hiện ra logo của Java --> rùi logo tắt cái bụp như chưa từng click vào --> khởi động lại máy --> click vao tình trạng vẫn như vậy....Vậy là sao ???

shadow141206

Hơ hơ, không lẽ game này không chơi đc trên P9 à ! Tiếc nhỉ !!! Một game khá hay >:)