• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Java] Tankzors

NokuaN70

Well-Known Member
Game bắn xe tăng giống như trên hệ máy gắn băng ngày xưa (NES).
Với 40 nhiệm vụ từ giết địch, bảo vệ căn cứ v.v...
30 loại vũ khí( giáp tăng sức chống đỡ cho đến gọi B52 thả bom rải thảm..
Nhạc nền hay, hình ảnh đẹp. còn chờ gì nữa mà kg down về hả các bro? :D

Link down file make Full:http://www.4shared.com/file/100074082/d80b1430/File_dang_ky_Full_Tankszor.html

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Trông hình Pro quá, thanks anh Phương nhé!!! Em cũng lười chơi game lắm nhưng game này thì cũng phải nên chơi thử cho biết =D> b-)

NokuaN70

Well-Known Member
Vừa test xong, game khá hay, kg dám mở âm thanh( sợ vợ nó mắng cho :p). Hướng dẫn anh em sơ qua cách chơi luôn: đang chơi mà hết đạn thì quay về căn cứ, chạy vô ô vuông màu xanh xong bấm phím số 7 để nạp lại đạn. Cứ mỗi xe tăng của địch bị hạ bạn dc một số tiền, dùng tiền này để nâng cấp tốc độ, mạng, thêm chiến hữu :) v.v.., có một số nâng cấp yêu cầu phải đạt số Star tối thiểu mới dc nâng cấp vì vậy chỉ sử dụng Star nâng cấp những gì cần thiết thôi, chơi 5-6 vòng mới dc có 7 sao. He he hướng dẫn tới đó thôi, để cho anh em nghiên cứu nữa chứ. Chúc mọi người cuối tuần vui vẻ.

Posted via Mobile Device

NokuaN70

Well-Known Member
Đây là file tạo bản đồ cho game, anh em nào thích thì down về rồi tạo thêm map nhé.

khoa123

Đây là file tạo bản đồ cho game, anh em nào thích thì down về rồi tạo thêm map nhé.

phiền ông N70 tuổi hướng dẫn cách cho vào gameztaoj rùi mà hẻm bik chơi sao hít,chỉ cho em cách làm avatar nhé

NokuaN70

Well-Known Member
phiền ông N70 tuổi hướng dẫn cách cho vào gameztaoj rùi mà hẻm bik chơi sao hít,chỉ cho em cách làm avatar nhé

Mấy hôm nay bận đi làm nên chỉ mới tạo bản đồ chứ chưa thử đưa vô game, để hôm nào rảnh mình hd sau nhé.

Posted via Mobile Device

khoa123

Mấy hôm nay bận đi làm nên chỉ mới tạo bản đồ chứ chưa thử đưa vô game, để hôm nào rảnh mình hd sau nhé.

Posted via Mobile Device

thôi thanks anh,em bít làm avatar rủi,nhưng khi nào rảnh nhớ hướng dẫn cái map nháX-(X-(X-(

NokuaN70

Well-Known Member
thôi thanks anh,em bít làm avatar rủi,nhưng khi nào rảnh nhớ hướng dẫn cái map nháX-(X-(X-(

Thử đưa bản đồ vô rồi mà nó load kg dc, mới gởi mail nhờ bọn nó hướng dẫn cách đưa bản đồ vô game rồi. Đang chờ mail trả lời của nó.

Posted via Mobile Device

khoa123

Thử đưa bản đồ vô rồi mà nó load kg dc, mới gởi mail nhờ bọn nó hướng dẫn cách đưa bản đồ vô game rồi. Đang chờ mail trả lời của nó.

Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Deviceá à,em xin hỏi cách đưa vào game thuj,em nghĩ phải đổi tên map vừa tạo là map01.map gì đó,mà anh chỉ cần chỉ em cáh đưa map vào game thuj

NokuaN70

Well-Known Member
anh đã bung file game của nó ra và cũng thử rename như nó (040.map) sau đó đóng gói lại thì nó đơ luôn kg load dc, mấy hôm nay gửi mail cho nó mà thấy im re, chắc phải push cho nó vài cái nữa.

thanhthaolinh

cho anh em xin key cua tank voi, minh download file dang ky full cho tank ve roi ma chay tren pc thi bi bao loi???? Thanks nhieu!!! game hay qua ma doi key

NokuaN70

Well-Known Member
cho anh em xin key cua tank voi, minh download file dang ky full cho tank ve roi ma chay tren pc thi bi bao loi???? Thanks nhieu!!! game hay qua ma doi key

Bạn mở game lên rồi bấm vào dòng Register nó có một dãy chữ và số viết hoa, bạn ghi lại 3 dãy số rồi đưa cho mình, mình lấy code đăng ký cho.

Posted via Mobile Device

thai_arc

híc mình có thấy file cờ rắc nào đâu load về mỗi file jar bạn nào có file ..... tì gửi lên đi chờ mãi à đang chơi hay

NokuaN70

Well-Known Member
híc mình có thấy file cờ rắc nào đâu load về mỗi file jar bạn nào có file ..... tì gửi lên đi chờ mãi à đang chơi hay

File đó nằm trong cái link 4shared đó. Bạn xem kỹ ở bài #1 nhé.

Posted via Mobile Device

nguyendoanto

Bạn mở game lên rồi bấm vào dòng Register nó có một dãy chữ và số viết hoa, bạn ghi lại 3 dãy số rồi đưa cho mình, mình lấy code đăng ký cho.

Posted via Mobile Device
4495-7350-1925
lấy giùm mình key với, chạy file key bi báo lỗi ko

nguyendoanto

Của anh là 1152-5000 nhé!
Posted via Mobile Device
Cám ơn hiếu nha. Sao mình chơi đến vòng 8 nó hiện chữ key giả giữa màn hình vậy. Có cách nào giải quyết ko?. Vẫn chơi dc bình thường, mất thẩm mỹ một chút