• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[JAVA] trình duyệt nghe nhạc TTPOD Music Player v0.9.2 bản tiếng anh

Hoden

Super V.I.P
ứng dụng nghe nhạc quen thuộc khá pro..TTPOD Music Player v0.9.2 customised

hỗ trợ nhiều định dạng

phiên bản tiéng anh và tiếng trung

là 1 úng dụng khá tuyệt vời chỉ là ứng dụng ja va nhưng giao diện tuyệt vời

còn j bằng khi là java nhẹ nhàng không gây nặng máy và không chiếm nhiều

bộ nhớ

test load tốt trên n73

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ặc. Cái này mình update hồi chiều rồi vì thấy nó là soft java nên không làm topic. Mà nó là file java thì bác đính kèm luôn cho tiện chứ uplink chi cho cực khổ vậy.:D:D

Hoden

Super V.I.P
Ặc. Cái này mình update hồi chiều rồi vì thấy nó là soft java nên không làm topic. Mà nó là file java thì bác đính kèm luôn cho tiện chứ uplink chi cho cực khổ vậy.:D:D

hic thế hở. vạy thì nhờ mod thôi vì trong cập nhật nên không phát hiện thấy nó hay nên làm 1 topic cho ae thảo luận:(:(:(

BuuPhucCT

Well-Known Member
hic thế hở. vạy thì nhờ mod thôi vì trong cập nhật nên không phát hiện thấy nó hay nên làm 1 topic cho ae thảo luận:(:(:(

Nói vậy chứ bác làm topic hoành tráng cho anh em test cũng OK mà. Nó là một soft khá hay lại nhẹ nhàng nữa.:)

Auto

Up cho series xxx đi
Test trên 5k3, 5k5 và 6k3 đều hát đc nhưng...chả đẹp ;)
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Up cho series xxx đi
Posted via Mobile Device

PM java mà được như vậy là Ok lắm rùi. Do dung lượng nó nhỏ nên không thể nào so được với bản sisx chạy trên S60v3 nhưng bù lại nó nhẹ và dễ cài đặt trên nhiều loại máy có hỗ trợ java kể cả các máy không có hệ điều hành.

Khoaaa

Up cho series xxx đi
Posted via Mobile Device

Java ma bạn. Sẵn tiện cho hỏi cái này cái [ định lập topic hỏi mà đang suy nghĩ). Cách đây mấy hôm mình có đọc trong topic Nokia xxx có mục chỉ dẫn hack phone cho s40. Ở đây là hack các phầm mềm java khi cài đặt bị báo lỗi " chứng chỉ ko có trong máy hoặc trong sim" và làm ko cho hiển thị yes hay no để đăng nhập vào dữ liệu người dùng. Đối với s60 thì hình như phần mền java nào cũng cài đc. Còn vụ "đăng nhập vào dữ liệu ng dùng" vẫn bị. Hôm kia mình cũng cài thử ttpod java. Khi upload bài hát thì yes no liên tục muốn điên luôn. Ai rành thì thảo luận với ae nha

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Java ma bạn. Sẵn tiện cho hỏi cái này cái [ định lập topic hỏi mà đang suy nghĩ). Cách đây mấy hôm mình có đọc trong topic Nokia xxx có mục chỉ dẫn hack phone cho s40. Ở đây là hack các phầm mềm java khi cài đặt bị báo lỗi " chứng chỉ ko có trong máy hoặc trong sim" và làm ko cho hiển thị yes hay no để đăng nhập vào dữ liệu người dùng. Đối với s60 thì hình như phần mền java nào cũng cài đc. Còn vụ "đăng nhập vào dữ liệu ng dùng" vẫn bị. Hôm kia mình cũng cài thử ttpod java. Khi upload bài hát thì yes no liên tục muốn điên luôn. Ai rành thì thảo luận với ae nha

Posted via Mobile Device

Mà bạn xài máy nào vậy? Nếu là S40 thì anh em bên đây không có nhiều kinh nghiệm lắm đâu còn nếu là S60v3 thì vô tư.:D

Khoaaa

S60 thôi nhưng khi cài vào khi upload bài hát thì nó kêu " Cho phép ứng dụng đăng nhập vào hệ thống" mà 1 lần ko nói là gì cứ 1 bài hát cứ báo 1 lần 300 bài ấn yes chắc điên luôn wa,
Tại vì test trên con 6300 cũng bị như vậy nhưng hack con 6300 rồi cài vào chay bịnh thường ko còn hỏi truy cập nữa. Đem lên test trên s60 cũng bị y chang
Đây là cái topic chỉ cách hack soft Java cho S40 đây ko biết có áp dụng cho S60 dc ko đây
http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=634581&posted=1#post634581

Nynk_102

S60 thì bạn chỉ cần vào App Manager chọn pm Java,và chỉnh thuj. S60 ko cần hack hệ thống cho các Pm Java đâu bạn.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đối với các máy S60V3 thì khi cài các PM java thì sẽ không bị hỏi chứng chỉ như khi cài các ứng dụng Sis hay sisx.

Khoaaa

mình biết chứ trong App.man chỉ chỉnh đc "ko đc phép với luôn luôn hỏi" thôi. Upload 300 bài hát cứ phải yes để "hệ thống truy cập dữ liệu ng dùng" cứ 1 bài là 1 lần yes muốn điên luôn.
Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình biết chứ trong App.man chỉ chỉnh đc "ko đc phép với luôn luôn hỏi" thôi. Upload 300 bài hát cứ phải yes để "hệ thống truy cập dữ liệu ng dùng" cứ 1 bài là 1 lần yes muốn điên luôn.
Posted via Mobile Device

Bản này là bản JAVA nên tính năng nó có nhiều hạn chế. Đã có bản TTPOD chạy trên nền SYM có tính năng cực hay sao bạn không xài nhỉ?:-?

Khoaaa

Bản này là bản JAVA nên tính năng nó có nhiều hạn chế. Đã có bản TTPOD chạy trên nền SYM có tính năng cực hay sao bạn không xài nhỉ?:-?

Thì mình biết chứ. Mình cũng đang xài bản ttpod six nè. Nhưng muốn text thử cái java nó xem sao. Hack java trên 6300 xài rất oke nhưng bỏ wa s60 xài cũng bị. Đang suy nghĩ xem có nên hack java cho dòng s60 ko nữa

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thì mình biết chứ. Mình cũng đang xài bản ttpod six nè. Nhưng muốn text thử cái java nó xem sao. Hack java trên 6300 xài rất oke nhưng bỏ wa s60 xài cũng bị. Đang suy nghĩ xem có nên hack java cho dòng s60 ko nữa

Posted via Mobile Device

Cái vụ hack java cho các máy S60 thì mình mới nghe lần đầu vì trước giờ mình cài các PM java ngay cả khi chưa hack máy vẫn OK có bị sao đâu nè. Vấn đề chắc do PM hỗ trợ các máy không có HĐH tốt hơn các máy có HĐH vì các máy S60v3 đã có bản SISX dành riêng rùi mà:-?

duong1986

Posted via Mobile Device
Bác đã hack java chưa? nếu chưa thì hack đi nha, còn không thì làm nhw thế này đi đến ứng dụng vừa cài đặt trên điện thoại, nhấn "options",
ví dụ: đến đường dẫn
E:/Applications/ "Bolt", bạn sẽ thấy icon hình tròn màu vàng cùng với tên Bolt, ở phía bên trái cuối màn hinh là mục Options đó bạn.

Tiếp tục, ví dụ cho điện thoại Nokia 3110c:
+ Options/app. access/data access/read user data/always allowed --> giúp ứng dụng có "Visa thông hành" khi đọc các files trên điện thoại và thẻ nhớ.
+ Options/app. access/data access/add and edit data/always allowed. --> giúp ứng dụng chỉnh sửa các files trên điện thoại và thẻ nhớ như tạo, edit, rename, copy, move ...
+ Options/app. access/communication/network access/always allowed --> ứng dụng được tự động cho phép kết nối Internet mà kô cần báo trước.
+ Options/app. access/communication/connectivity/always allowed --> ứng dụng đươc phép kết nối với bluetooth hay hồng ngoại tự động
đó là đối với dòng S40, nhưng java thì đời nào cũng vậy! thử rồi cho ý kiến, mình làm ok. còn đây là link hackhttp://pdaviet.net/showthread.php?t=48916&highlight=hack. đựoc thì nhớ thanks ủng hộ nha=D>

namviet009

anh ơi .cho em hỏi ứng dụng trên có cài được cho con nokia 6288 của em không vây.anh giúp em cài ứng dụng nào hay cho con này với .