• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Javaorder v2.00

NGUYENTRANDUNG

Các tính năng: Loại bỏ, cài đặt lại và gửi ứng dụng Java qua bluetooth.
Để tìm kiếm ứng dụng theo chữ cái đầu tiên hãy bấm phím xác định trên bàn phím.
Sử dụng lựa chọn [phím bút chì] (аbс) và [nút giữa của phím mũi tên].
Hỗ trợ một số phím nóng [#] để hoàn thành thao tác chọn tập tin.
Khi cài đặt và gỡ bỏ cài đặt nên lưu ý tạo một đường dẫn cho tập tin Jar !:\Nоkiа\Installs.

NGUYENTRANDUNG

"Loại bỏ, cài đặt lại và gửi ứng dụng Java qua bluetooth" thì chả phải cài ud này cũng làm được:(
Mặc định thì đã cài đặt,remove được ròi,bắn bluetooth thì dùng luon xplore
Ít nhất nó phải nổi trội hơn ở cái gì chứ:-/ kn cài vào thêm nặng máy

Không thích không dùng. Nick này chuyên đi phê bình đây này. Thử lập trình rồi biết đá biết vàng nhé ku=))

Thich_Mobile

Không thích không dùng. Nick này chuyên đi phê bình đây này. Thử lập trình rồi biết đá biết vàng nhé ku=))

Thật buồn khi thấy bài viết của mình bị xóa,một bài viết góp ý rất bt,chắc do đụng đến vip chăng?:-??
Thấy mấy bài pro mang lập trình ra dọa thấy ghê quá.Lập trình thì cũng phải hữu ích chứ nếu kn thì để làm gì:-/
Có vẻ pro thích được khen ròi,ai chả vậy:(.Tánh tui nó thế có sao nói vậy nếu có động chạm gì xin bỏ qua.:|

TruBic

Well-Known Member
Thật buồn khi thấy bài viết của mình bị xóa,một bài viết góp ý rất bt,chắc do đụng đến vip chăng?:-??
Thấy mấy bài pro mang lập trình ra dọa thấy ghê quá.Lập trình thì cũng phải hữu ích chứ nếu kn thì để làm gì:-/
Có vẻ pro thích được khen ròi,ai chả vậy:(.Tánh tui nó thế có sao nói vậy nếu có động chạm gì xin bỏ qua.:|
Thôi nào, trubic xin lỗi vì chính trubic xoá bài đấy của bạn, bởi rất nhiều cách để ta góp ý cho vừa lòng nhau mà bạn! Nếu như 1 pm lập trình ra mà ko hay vậy người ta mất thời gian lập trình ra để làm gì, với lại chỉ có 38k thì ko nặng máy đâu nè. Mod, VIP, cũng là mem thôi nhưng ở 1 vị trí khác. chúng ta hãy vui vẻ bắt tay nhau làm hoà, và cùng phát triển PV nhé các bạn