• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JBakTaskMan 1.35 VI-EN Repack by Kienvp (cập nhật 01\06\2010)

kienvp

Mục số ứng dụng phần tùy chọn lại xuất hiện thêm 2 dòng chức năng gì ko biết :-? .. Chắc có lẽ bác JBAK lại sơ xuất kỹ thuật nữa rồi!!

ko phải do lão Jbak mà là do mình sơ xuất .thiếu 4 string chưa dịch . để mình cập nhật lại .SR

2356

Lỗi của phần mềm đấy bạn. Ông Jbak đang có kế hoạch cho 2 mục đó, đợi bản sau đi

Mình dùng bản 1.35 EN mục đó hiển thị rõ ràng là "Order By" và "Show Hidden Apps" mà bác lại bảo lỗi PM là sao bác? :))

kienvp

Mình dùng bản 1.35 EN mục đó hiển thị rõ ràng là "Order By" và "Show Hidden Apps" mà bác lại bảo lỗi PM là sao bác? :))

bác nói đỡ cho mình mà :p . đang làm . mất giấc ngủ trưa ryuf .

2356

bác nói đỡ cho mình mà :p . đang làm . mất giấc ngủ trưa ryuf .

Cứ thong thả mà Fix bác :D 2 cái dòng đó tự hiểu là được mà :D Giấc ngủ giấc vàng :"> Thế là mất vàng rồi :D

kienvp

Cứ thong thả mà Fix bác :D 2 cái dòng đó tự hiểu là được mà :D Giấc ngủ giấc vàng :"> Thế là mất vàng rồi :D

thiếu sót thì phải sửa chứ . ko chỉ có 2 dòng đâu bác . phải dịch lại mấy trăm string đấy chứ . dòng cảm ứng chọc vỡ mồm .

Xgamex

ko phải do lão Jbak mà là do mình sơ xuất .thiếu 4 string chưa dịch . để mình cập nhật lại .SR
Nếu thế thì mình sẽ kiểm tra lại vì v1.34 của bạn dịch cũng bị như vậy đấy và làm mình nhầm lẫn búa xua =))

kienvp

Nếu thế thì mình sẽ kiểm tra lại vì v1.34 của bạn dịch cũng bị như vậy đấy và làm mình nhầm lẫn búa xua =))

ko phải là dịch đâu . mình packed lại file ngôn ngữ của bản 1.31 đấy . . dịch pm này đâu nhanh thế . chủ quan quá cứ tưởng nó chỉ sửa lỗi thôi đâu ngờ nó thêm mấy chức năng bé tí nữa .nên cũng chẳng để ý .

Nói chung con N73 chỉ dùng 1.31 là ổn thôi, mình chưa cài 1.34 và 1.35 nên chẳng biết nó như thế nào:p

Đợi bác múc hoàn chỉnh > Nằm chờ sung rụng đây:D

hay anh thiện thịt em nó luôn đi để anh em có cái mà tét :p

troly

Well-Known Member
Cái bản mới này chỉ tổ cà giật đau hết cà mắt(chuyển chức năng, trình, ở dạng lưới), chả thấy có thêm gì mới. Cài lại bản 3.1 xài cho lành:)):)):))

kienvp

Nói chung con N73 chỉ dùng 1.31 là ổn thôi, mình chưa cài 1.34 và 1.35 nên chẳng biết nó như thế nào:p

Đợi bác múc hoàn chỉnh > Nằm chờ sung rụng đây:D

vừa đi làm về .đã thấy bác mần em nó rùi . thế là em đỡ phải mần túi nay đi nhậu cho đã đời >:)