• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JbakTasMan v1.0_VN_Edit by anhtamhcm

anhtamhcm

Ở phiên bản 1.0 trước anhtam Việt hóa có phần không được chuẩn mong anh em lượng thứ:))

Hôm nay rảnh ngồi biên tập và Việt hóa lại JbakTasMan v1.0 cho sát nghĩa để anh em dễ dùng

- Trên trang "4shared" : JbakTaskMan 1.0_3 ngon ngu.sis (125 KB)

- Trên trang "mediafire" : Jbaktaskman_1.0_3_ngon_ngu_968.rar (123.94 KB)

Last edited by a moderator:

JuRay-Duan

Kô biết bản này sao chứ bản trước em dùng thấy nó kỳ kỳ, khi thực hiện để dùng full SMartMovie 4.15 thì nó xuất hiện lỗi: Lúc nhập ke.y cho SM song ok hết rồi, xem phim cũng chán rồi, và khi muốn thoát SM, giữ phím "menu" để mở Jbataskman thì nó tự động out SM ra luôn, kô cần nhấn "kill" gì hết. Vẫn sử dụng full đc SM mà chỉ thấy hơi lạ ở chỗ đó thôi :(

NGUYENTRANDUNG

Bản này bao gồm ấn menu vào nhanh ứng dụng ko anh Tám? Em kết cái này nhất từ ngày chép Jbaktaskman.ini của anhtam up ở 4rum tới giờ xài quá ok=D>=D>=D>

anhtamhcm

Bản này bao gồm ấn menu vào nhanh ứng dụng ko anh Tám? Em kết cái này nhất từ ngày chép Jbaktaskman.ini của anhtam up ở 4rum tới giờ xài quá ok=D>=D>=D>

Bản này anh đã Biên tập lại phần tiếng Việt cho phù hợp để ai cũng có thể hiểu. Còn muốn vào Menu nhanh thì cứ vào Phần thiết lập mà khám phá trong đó>> sau khi thiết lập thì pm sẽ tự tạo ra Jbaktaskman.ini mà thôi, tùy theo mục đích của người dùng...:))

tiephien1

anhtam cho em hỏi 1 chuyện.sau khi em dùng pm siêu icon để thay icon của 1 số pm thì tên icon của pm đó bị thay đổi. em đã dùng pm đổi tên pm của anh thì tên icon đã được đổi nhưng khi vào Jbak taskman thì vẫn hiện tên icon sai. anh có cách nào khắc phục không? pm nào mà sau khi đổi icon bị sai thì đều bị vậy. và có 1 số pm mà pm siêu icon không đổi được, bào là không tìm thấy file aif nhưng dùng x-plore vào file sys/app của pm đấy thì vẫn có file aif mà. rất mong anh giúp đỡ. cảm ơn anh!

anhtamhcm

anhtam cho em hỏi 1 chuyện.sau khi em dùng pm siêu icon để thay icon của 1 số pm thì tên icon của pm đó bị thay đổi. em đã dùng pm đổi tên pm của anh thì tên icon đã được đổi nhưng khi vào Jbak taskman thì vẫn hiện tên icon sai. anh có cách nào khắc phục không? pm nào mà sau khi đổi icon bị sai thì đều bị vậy. và có 1 số pm mà pm siêu icon không đổi được, bào là không tìm thấy file aif nhưng dùng x-plore vào file sys/app của pm đấy thì vẫn có file aif mà. rất mong anh giúp đỡ. cảm ơn anh!

Dùng hex mở cái aif đó xuống cuối cùng sẽ thấy tên Icon đó, edit lại. Còn muốn không phức tạp thì hãy dùng AifWizad mà thay tên lại là OK

tiephien1

anh cho em xin pm AifWizad và chỉ anh cách làm icon cho 1 pm luôn nhé! chỉ cần đổi tên file aif và cop váo system/app ah? em còn gà lắm!

TruBic

Well-Known Member
anh cho em xin pm AifWizad và chỉ anh cách làm icon cho 1 pm luôn nhé! chỉ cần đổi tên file aif và cop váo system/app ah? em còn gà lắm!

em còn gà lắm << bạn ko nên nói về bản thân bản như vậy mình cũng đang chờ anhtam post cái AifWizad lên đây

tiephien1

về vấn đề việt hóa thì em mú tịt. các mod ở pda giỏi thật đó. cảm ơn tất cả mọi người!

TruBic

Well-Known Member
về vấn đề việt hóa thì em mú tịt. các mod ở pda giỏi thật đó. cảm ơn tất cả mọi người!

cái này cũng không khó lắm đâu bạn
bạn chịu khó mày mò nghiên cứu là bạn sẽ biết về VH phần mềm nhé bạn

tiephien1

các anh cho em hỏi là pm AifWizad la để đổi tên file ài ạ? sau khi đổi tên thì mình cóp nó vào system/app/ của pm muốn đổi tên là được ạ? em chưa dùng pm này bao giờ.mong các anh chỉ dẫn cụ thể. thank!

vokhanhyen

Posted via Mobile Device
Từ dạo a8 vjệt hóa bản 1.0 tới h,e chưa dùng luôn.Vẫn dùng cái cũ.Có bản tiếng A thì ko muốn dùng vì có bản tiếng Việt thì tội j ko dùng.Keke.Bùn quá.Hình như đây là bản final???Chán.Tốt rồi,down luôn.Hêhê

NGUYENTRANDUNG

các anh cho em hỏi là pm AifWizad la để đổi tên file ài ạ? sau khi đổi tên thì mình cóp nó vào system/app/ của pm muốn đổi tên là được ạ? em chưa dùng pm này bao giờ.mong các anh chỉ dẫn cụ thể. thank!

Thay đổi icon từ soft này sang soft khác hoặc đổi tên ứng dụng hiển thị trong menu cả ứng dụng