• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JGUI SmartVista Interface - Giao diện cho PocketPC và MS Smartphone

ThaiKien

Super V.I.P
tôi dùng T_mobile compact II dùng cả 3 mã code trên đều không được.co bác nào dùng được không?

Code vẫn dùng được, đã test cho cả WM5.0 và WM2003, bạn kiểm tra lại xem nhập code đã đúng chưa?

dinocon

mình xài tất cả cái code đều ko xài được hix ai có code nào xịn cho mình xin

t_mobile2006

tôi đã kiểm tra lại rùi,code vẫn không được.các bác có cách nào gíup tui với.tôi đang dùng MDA T_mobile compact II.thanks

t_mobile2006

bác thaikien ui!bác co biết cách làm cho icon start ở PPC giống như vista không vây?em đọc ở diễn đàn và copy về máy rùi mà vẫn không được.em thèm vista quá cơ.cám ơn bác

ThaiKien

Super V.I.P
bác thaikien ui!bác co biết cách làm cho icon start ở PPC giống như vista không vây?em đọc ở diễn đàn và copy về máy rùi mà vẫn không được.em thèm vista quá cơ.cám ơn bác

Mình cài đặt JGUI Vista Interface và icon Start thành Vista theo hình đó.
Nếu không bạn có thể cài đặt WISBAR xem, có nhiều sự lựa chọn đó. Bạn có thể vào đây tìm hiểu nhé.

t_mobile2006

em cũng cài cả WISBAR rùi nhưng đều không được,còn JGUI Vista Interface code không dùng được anh ah.em cám ơn anh nhiều.anh có biết dịch vụ cài phần thanh start có icon vista ở đâu tại HN không?em bótay.com rùi.

ThaiKien

Super V.I.P
em cũng cài cả WISBAR rùi nhưng đều không được,còn JGUI Vista Interface code không dùng được anh ah.em cám ơn anh nhiều.anh có biết dịch vụ cài phần thanh start có icon vista ở đâu tại HN không?em bótay.com rùi.

Bạn đến trang đầu tải bản 1.5 của Man đã đưa lên về mà dùng cũng được mà. Còn cái dịch vụ kia làm gì có, chỉ có các phần mềm mà thôi, bạn chịu khó cài lại là được đó.

chanhtrungnct

Hic hic cái này làm máy em bị treo hoài hà! Ko biết có bản cập nhật mới chưa các bác nhỉ? :(

t_mobile2006

Bạn đến trang đầu tải bản 1.5 của Man đã đưa lên về mà dùng cũng được mà. Còn cái dịch vụ kia làm gì có, chỉ có các phần mềm mà thôi, bạn chịu khó cài lại là được đó.

em sẽ cố gắng lại vậy.cám ơn bác nhiều nhá!có gì không hiểu em sẽ hỏi bác sau.hay bác cho em số dtdd có gì em liên lạc với bác để bác giúp đỡ được không?;;) ;;)

bác thaikien oi!em đã cài được JGUI Vista Interface rùi but làm sao nữa để khi kích vào chữ start hiện ra progams như bình thường.em cám ơn bác nhé

Last edited by a moderator:

Lamson

Well-Known Member
Khi mình cài chương trình này, khi có điện thoại gọi đến mình bấm nút để nhận cuộc gọi, nhưng cuộc điện thoại mất tiêu luôn " như là mình từ chối cuộc gọi ấy ". có bác nào bị như vậy không ? làm sao xử lý được
còn mấy vụ KKKK chắc là mọi người không chú ý chữ thường chữ hoa thôi, vì mình thấy dùng được mà

Chỉnh sửa cuối:

overandover

Em thề là đã nhập chính xác các code trên nhưng vẫn không unlick được. Mong các bác giúp em với! Em dùng XDA exec. Merci!

connguab

Em thề là đã nhập chính xác các code trên nhưng vẫn không unlick được. Mong các bác giúp em với! Em dùng XDA exec. Merci!

mình biết tại sao bạn đăng ký k được rồi, bạn nhìn kỹ nhé !
vis-4545-x67xdWa

chữ W phải viết hoa mới được, bạn thử lại xem !
Nếu làm được nhớ cảm ơn 1 tiếng nha !! =))

cho mình hỏi: "cái này dùng cho con Xda Exec, WM 2006 được không vậy bạn ơi ???"

Chạy ầm ầm luôn đó bạn ! Mình cũng đang sử dụng con O2 Exec bản ROM_v2.10.09_BLACK. Phần mềm này "nhìn" cũng được lắm đó ! :))

Last edited by a moderator:

mummi

tôi dùng O2i sao dánh code ma lại ko được, các bạn biết tại sao ko. chỉ cho tôi với

Tmap

Super V.I.P
JGUI SmartVista Interface v1.75

JGUI SmartVista Interface v1.75

Giao diện Vista cho PocketPC và MS Smartphone phiên bản mới nhất hiện nay v1.75

Tham khảo thêm thông tin và tải phần mềm về tại trang chủ:
Mã:
http://www.jgui.net/black/vistaspinterface/index.html

Chìa khóa: vis-7788-x95wsWa

chatchiet

JGUI Vista Interface v2.0​
Giao diện Vista cho PocketPC và MS Smartphone Mod Tmap đã giới thiệu ở trên, phiên bản tiếp theo

Tham khảo và tải về tại trang chủ:
Mã:
http://www.jgui.net/black/vistaspinterface/index.html