• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Johnica2000 - FULL ICON & SKIN tuyệt đẹp cho P1i, W950i, M600...(17/3/09)

Caohieu88

Johnica2000 Icon by johniker26

Bản mod Icon cực kỳ đầy đủ cho các dòng điện thoại P1i, M600i, W950i hơn cả những gì bạn mong đợi. Cùng xem chúng ta có gì nhé:

- Các file Mod Icon cực kỳ đầy đủ bao gồm mod file chương trình mặc định và mod Icon của các soft thường dùng như bootman, PowerMp3, SwissmgrPro, X-Plore, Documenttogo.... và nhiều thật nhiều các soft khác cùng tông cực đẹp.

- Bộ Theme + Skin IphoneLock + Skin PowerMp3 như ảnh minh họa....

- Bộ Statusbar Pin sóng Pro cho M600, W950i, P1i, W960i.

Caohieu88

Up thêm các file ảnh PNG đã được johniker26 chỉnh sửa sẵn kích thước chuẩn của icon 64x64, 40x40, 18x18 cho các bạn thích tự làm và chỉnh sửa lung tung tùy ý :))

mrspooky

Up thêm các file ảnh PNG đã được johniker26 chỉnh sửa sẵn kích thước chuẩn của icon 64x64, 40x40, 18x18 cho các bạn thích tự làm và chỉnh sửa lung tung tùy ý :))

Kể ra có bản icon tiếng Anh thì tốt, giờ ngồi đổi lại từng cái 1 nghĩ cũng hơi ngại. hì

Caohieu88

Kể ra có bản icon tiếng Anh thì tốt, giờ ngồi đổi lại từng cái 1 nghĩ cũng hơi ngại. hì

File mod Icon mbm & rsc ( bản tiếng anh ) đã có ở bài 1 rồi đó bạn, mình chỉ up thêm file ảnh PNG cho những ai thích tự làm hoặc lồng các file khác nhau trong 1 file mbm thôi.. cho các bạn tùy chọn mà :)

mrspooky

File mod Icon mbm & rsc ( bản tiếng anh ) đã có ở bài 1 rồi đó bạn, mình chỉ up thêm file ảnh PNG cho những ai thích tự làm hoặc lồng các file khác nhau trong 1 file mbm thôi.. cho các bạn tùy chọn mà :)

Không phải là file mbm và rsc đâu, ý mình nói là trên icon có chú thích bằng tiếng Nga (Muốn đổi lại bằng tiếng Anh chỉ có cách chế lại file ảnh). Thôi, đòi hỏi nhiều quá cũng bất tiện. Cảm ơn Hiếu nhiều!