• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

JoikuSpot Premium v3.10(1026) Symbian S60v3v5^3 Cr@ck VI [Dùng điện thoại làm Wi-Fi]

Trunghuy90

About:
JoikuSpot biến điện thoại thành một máy phát Wi-Fi.Kết nối vs máy tính của bạn và các thiết bị khác với internet bằng cách sử dụng điện thoại như một modem 3G.Với JoikuSpot trong điện thoại của bạn, bạn có thể nói lời tạm biệt với bất kỳ kết nối phức tạp nào khác như USB dongle, MiFi, cáp hoặc kết nối Bluetooth.
Thực hiện kết nối internet 3G của bạn và chia sẻ nó một cách an toàn qua Wi-Fi với bất cứ ai hay bất kỳ thiết bị Wi-Fi!
Và bạn có thể tải về và sử dụng bằng link dưới đây!
JoikuSpot Premium v.3.10 977 S60v3v5^3 Cr@cked

cuong139

cái này dùng sẽ bị trừ tiền hả thớt X_X nếu trừ thì cước đắt như 3G hả..mất tiền thì không khả thi cho lắm..dùng điện thoại mà phát wifi cho đt khác dùng thôi đã tốn chết rồi huống chi ai mà dùng cho máy tính nữa thì thôi rồi tiền ơi

kinkina2009

thì khi nào xài ở trong núi , mang laptop theo thì xài, nói chung cũng tuỳ mục đích

cuong139

thì khi nào xài ở trong núi , mang laptop theo thì xài, nói chung cũng tuỳ mục đích
cái này phát wifi cũng phải có mạng 3G hoặc GPRS mới phát được đúng không thớt vậy nên nếu có lên núi mất sóng thì die.. mà có sóng dùng DCom cho ngon..X_X nói thế chủ thớt đừng tự ái nha..:D vẫn cảm ơn vì đã chia sẻ

bendacula

thích cái này quá mà mình cài vào sam sung I8910 nó không xài được bạn ơi

kaothenhi

Không có cách nào để máy tự phát wifi để kết nối hai máy với nhau nhỉ, kiểu như kết nối BT ý???