• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Jukebox_2_13 Phiên bản Tiếng Việt cho UIQ3.0

Status
Không mở trả lời sau này.

zippoparker

Chào tinhlagi !
ai nói tinhlagi k ai biết, tinhlagi bây giờ nổi tiếng lắm rồi, anh qua mấy forum khác thấy người ta còn nhắc các phầm mềm do tinhlagi việt hoá nữa kìa. sao các LCG Jukebox này anh thấy có bản 2.14 lâu rùi mà, sao em k việt hoá 2.14 luôn mà chỉ là 2.13 ?
Nghe nói em mới cưới được em p990i rồi phải không? chúc mừng nha, vậy là có thêm 1 fan của p990i rồi.=D>=D>

zippoparker

Chào tinh _la_gi ! anh có bản LCG Jukebox 2.14 nè, anh đã gửi vào mail của em rồi đó. em lấy về VH cho anh em dùnh nha.:-?

cpuitanium

sao ban 2,14 không có key vậy TLG! Mình load về nhưngh chỉ thấy là bản Traial thôi.

tinh_la_gi

Administrator
-1- Cài bản 2.13 vào sau đó reg với code bất kỳ !
-2- Sau đó Uninstall ra
-3- Cài bản 2.14 vào

Done

suntuan

Bác TLG ơi !!!! Sao em tìm hoài không thấy phần chuyển qua tiếng việt !!!

hienlee

lcg jukebox

Chương trình JUKEBOX này có dùng tai nghe được không vậy hả tình là gì ? sao mình không nghe đươc bằng tai nghe vậy?

Son_Do

Well-Known Member
Mình sử dụng bản 2.14 vẫn bị tình trạng là phải khởi động chương trình trước rồi mới cắm tai nghe thì mới nghe được.Vậy là sao hả TLG?
Cám ơn bạn.

THAIDUONG2020

NGHE NHẠC TRONG MÁY VẪN LÀ GOOD !!

Anh vào link này đăng ký tham gia nhé !
http://www.pdaviet.net/showthread.php?p=140159#post140159
Về cái bản 2.14 thì em chưa có dow về nên Việt Hóa tạm trước bản 2.13 này vậy ... bản Việt Hóa 2.14 sẽ update sớm mà anh !

THEO MÌNH THẤY NGHE NHẠC THEO MÁY VẪN HAY HƠN CÀI NHỮNG PM KHÁC , THEO MÌNH LÀ VẬY , VẬY BẠN CHO MÌNH THỬ BẢN 2.14VN NHA , COI 2 CÁI KHÁC NHAU NHIỀU LÀ THẾ NÀO HA , CHÀO , THANK:-?S

alibaba401

mình k down được bản 2.14,nên đã down bản 2.13 về dùng thử.nhưng sau khi cải đặt vẫn k thấy hiển thị tiếng việt bạn ơi. help!

vietDuck

cái bản của bác TLG bẻ khóa rồi nhập bất kì 5 số nào vào là OK luôn

Status
Không mở trả lời sau này.