• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KamaSutra PPC

blackdoor

Manager
Các bạn không cần phải thắc mắc về link nữa. Hiện tại mediafire đã hạn chế thời gian tải trong ngày của các IP Việt Nam. Các bạn search trong 4rum cách tải từ mediafire khi báo "processing download..." là tải ngon lành thôi.

Cái này đã được nói trên PV rồi nhưng mình thấy nhiều người chưa biết nên up luôn tại đây: hiện nay mediafire đang chặn những IP của VN từ 9h30 đến 6h sáng hôm sau vì vậy không thể down theo cách thông thường được
Các bạn dùng soft dưới đây, chạy file đó và chờ khi IE mở ra để kết nối đến sever của họ thì dán link mediafire cần down vào, đảm bảo thành công 100%
http://mega.1280.com/file/CPB0G470/

Chỉnh sửa cuối:

traiquay1915

links die hay sao ấy bác ơi,en click 2 lấn mà tìm k dc trang dó,buồn quá,test link giùm nha

qkhaihoan

Cái này chỉ là hình thì chán chết, mình cần file sách về Kama thui, đọc sách mới thấy hấp dẫn hehe