• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kapersky Mobile Security 8.0.51 Full & Hướng Dẫn Cách Đóng Gói File SiS !

bang3lang

:(trời đất! mình cũng ngồi mấy tiếng đồng hồ thử nhiều lần nhưng đều thất bại. khó quá. nhờ bạn bang3lang giúp mình với.
cảm ơn nhiều nhiều!

Của bạn đây , down file đính kèm về rename bỏ đuôi .7z sẽ đc file lonlydttk.sis , cài vào máy là OK nhé \:)

bang3lang

http://www.mediafire.com/?5bmkmh9xvop
File setting gốc của mình đó, chủ topic vui lòng làm giúp mình cái nữa nhé. thanks nhiều
lúc mình cài dc thì nó bảo là lisence hết ngày 1/12005. lúc thì ko vào dc, hic...

Bạn đã Hack Phone chưa ? đây là file cài đặt của bạn , down file đính kèm về rename bỏ đuôi .7z sẽ đc file pekhang.sis cài vào máy là OK luôn nhé !

daithua

kaspersky 8.05

sao khó quá, mình làm hoài ma không đươc. bạn làm hộ mình nha. thanks ban trươc nha. file setting của mình nè

pekhang

Thanks bang3lang, mình làm dc rồi, mấy lần trước làm ko dc là do cáik hex editor bị lỗi gì đó, mình copy rồi paste thì nó ko mất mấy chữ XXXX mà nó chèn mã copy dc trước, mình xóa mấy chữ XXXX thì nó lỗi thông tin, thanks nha, mình cài dc rồi, đến năm 2048 :p

Chỉnh sửa cuối:

bang3lang

Thanks bang3lang, mình làm dc rồi, mấy lần trước làm ko dc là do cáik hex editor bị lỗi gì đó, mình copy rồi paste thì nó ko mất mấy chữ XXXX mà nó chèn mã copy dc trước, mình xóa mấy chữ XXXX thì nó lỗi thông tin, thanks nha, mình cài dc rồi, đến năm 2048 :p

Chúc mừng chúc mừng , thành quả do mình làm ra thấy vui ko :))

bang3lang

giúp mình với, mình làm theo như bạn mà ko được

Của bạn đây , đúng ra 1 bài viết là mình ko Reply đâu , những người có đóng góp cho diễn đàn mình mới giúp . Của bạn đây , down file đính kèm , rename bỏ đuôi .7z đi sẽ đc file davidduc84.sis , cài vào máy là OK !

hailonghk

sao mình không set up đc phần mềm này Bang3lang nhỉ, đã thử sign file vẫn ko đc

kidkylin

sao mình không set up đc phần mềm này Bang3lang nhỉ, đã thử sign file vẫn ko đc

thử Hack Phone đi bạn . Nếu vẫn ko dc thì fải nói rõ lỗi ra, nói khơi khơi như thế thì ai bít đường giúp đỡ :)

hailonghk

Nó báo lỗi là Unable to install a protected application from an untrusted supplier. Mình sign file, thử cả cho lùi thời gian vẫn không cài được :(

bang3lang

Nó báo lỗi là Unable to install a protected application from an untrusted supplier. Mình sign file, thử cả cho lùi thời gian vẫn không cài được :(

Khuyến khích bạn nên Hack Phone nhé , sao giờ mọi người vẫn dùng cách Sign phần mềm nhỉ , hack phone 1 lần , cài cả đời sao phải khổ mỗi lần cài phải Sign mất thời gian ra :-??