• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kapersky Mobile Security 8.0.51 Full & Hướng Dẫn Cách Đóng Gói File SiS !

dat1206

MÌNH THẤY CÓ J GIỐNG TRƯỜNG HỢP MÌNH ĐÂU.HUM TRC MÌNH UP CÁI FILE SETTING LÊN NHỜ A/E LÀM DÙM RỒI CÀI VÔ PHONE.MẶC DÙ MÌNH ĐÃ GỞ BỎ BẢN CỦ THẬM CHÍ LÀ FORMAT MÁY LUN NHƯNG KHI CÀI CÁI FILE CỦA A/E GỬI TRÊN DIỄN DÀN VỀ CÀI VẪN BỊ BÁO LÀ "BẢN QUYỀN CỦA BẠN ĐÃ HẾT".PO TAY.COM

le_giangpham

em dung 5800 version 21.0.025 co dung dc ko ?sao em tim duong dan C:\private\2001CFC6 ko thay, jup em voi
thank anh truoc

duysu

bạn mình không rành về vi tính bạn làm giúp mình nha.
thanks bạn nhiều.
ok rồi . thanks bạn

Chỉnh sửa cuối:

kh0c

trời đất. Nta đã hướng dẫn cụ thể chi tiết đến vậy rồi mà còn hok làm đc nữa@@. Thanks chủ top rồi nhé:D

Kenji1992

File của bạn gởi cũng giống như mình làm, nó bảo hết hạn không sử dụng được.

bạn gỡ bản đó ra và khởi động lại máy , sau đó cài lại bản mà mình đã gửi cho bạn . ( bắt buộc phải khởi động lại máy , hok khởi động thì hok đc đâu ) good luck

nientrung

bạn gỡ bản đó ra và khởi động lại máy , sau đó cài lại bản mà mình đã gửi cho bạn . ( bắt buộc phải khởi động lại máy , hok khởi động thì hok đc đâu ) good luck

Mình làm lại giống bạn rùi mà cũng không được:(

lemanhhapt

lên V30.0.011 không cài được Kav nữa ( dù đã sign) làm thế nào đây bang3lang ? Còn máy thử nghiệm không?