• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kar Handbook v2.0

ttvt

Phần mềm đã hoàn thiện với đầy đủ chức năng. Các bạn down về theo link cũ nhé. Hướng dẫn sử dụng xem ở post #1 nhé.

boydeptrai

bản mới này có những điểm gì mới vậy bạn? Nói ra luôn cho mọi người cùng biết với :)

duahaudo

tôi có chút góp ý là: chỉ có thể search được vài ký tự bằng bàn phím keyboard, còn dùng bàn phím khác như diamond keyboad thì không thể gõ chữ được (phiên bản 1 thì bản phím nào cũng ok). phiên bản 1 có vẻ dễ xài hơn (nếu có được khả năng vuốt như bản này thì quá tuyệt)!
thanks bạn đã viết phần mềm này cho mọi người ^^!

Chỉnh sửa cuối:

shpy

tôi có chút góp ý là: chỉ có thể search được vài ký tự bằng bàn phím keyboard, còn dùng bàn phím khác như diamond keyboad thì không thể gõ chữ được (phiên bản 1 thì bản phím nào cũng ok). phiên bản 1 có vẻ dễ xài hơn (nếu có được khả năng vuốt như bản này thì quá tuyệt)!
thanks bạn đã viết phần mềm này cho mọi người ^^!

Đúng là bản mới này tìm bài hát khó quá ! Cách sắp xếp mình không hiểu được nên chỉ còn biết gõ từ gần giống rồi vuốt vuốt tìm thôi xung quanh thôi ! {Ví dụ tìm từ : "chiếc" thì nó nhảy ra các bài bắt đầu bằng từ "chiều" , phải kéo lên mới thấy}
Tác giả giúp anh em với. List bài hát thì khá mới, tạm ổng cho các micro chịu trận ! :)

boydeptrai

bản mới này giao diện đẹp hơn trước nhưng lại khó tìm bài hát hơn trước. PM này quan trọng nhất là tìm bài hát mà :)

tuyetan

Cho em hỏi một tí!

Mình cài vào thì mọi tính năng đều chạy ổn và mình rất thích! cám ơn tác giả nhiều lắm nhưng không hiểu sao khi mình click vào mục tác giả thì chương trình báo lỗi như sau: an unexpected error has occurred in KarHandbook.exe ...Bác xem giúp em nhé!
Cám ơn nhiều lắm!

Istone

Câu hỏi cũng giống bạn tuyetan luôn:-?
Mình cài vào thì mọi tính năng đều chạy ổn và mình rất thích! cám ơn tác giả nhiều lắm nhưng không hiểu sao khi mình click vào mục tác giả thì chương trình báo lỗi như sau: an unexpected error has occurred in KarHandbook.exe ...Bác xem giúp em nhé!
Cám ơn nhiều lắm!

babymonkey154

cho mình hỏi pm này cập nhật vol mới như thế nào zậy,nghe nói có cập nhật trực tuyến gì đó nhưg sao trong pm mình hok thấy

poiuy

Có bác nào còn bản 2.0 cuối không chia sẻ lại dùm nhé. Các link cũ die hết rồi.