• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky.Lab.KMS9.v9.0.19.S60v3.S60v5

nguyentanbinh

Well-Known Member
Kaspersky.Lab.KMS9.v9.0.19.S60v3.S60v5 d

_ Đây là phiên bản cập nhật Chương trình diệt virust KMS 9.0 thêm 1 tính năng mới là Bảo Vệ cá nhân thêm phong cách Pro hơn phiên bản 8.0.51 đây cũng là phiên bản Việt hóa và Cr@@Ck sử dụng đến ngày 01-02-2048

=============D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>==============

Link : http://www.mediafire.com/?muydnmljjvt

+++ Lưu ý : Khi cài đặt phần mềm và đăng ký xong các bạn vào chương trình KMS 9.0 nó sẽ kêu các bạn đặt password thì cứ bấm chọn yes Sau đó các bạn nhập 0000 sẽ có thông báo là bạn có nhập mã bảo vệ 0000 Không thì bấm YES chọn 0000 sau đó bấm ok.

Nếu bạn nào ko Cr@@ck được thì cứ Upload File "settings.kls" lên mình sẽ giúp các bạn.

Hoặc gửi mail cho mình là :
Email: hunghansau@yahoo.com.vn hoặc yahoo hunghansau

Link cập nhật virust : ftp://ftp.kaspersky.ru/bases/av/avc/symbian

+ Lưu ý : khi vào wed download dữ liệu nhớ là ở dòng thứ 6 từ trên xuống sau đó đổi tên file (KMS 9.0.avc) thành B.dat thế là chép vào thư mục KSM 9.0 C:\Private\20028ddf.
12-01-2009 là cập nhật mới nhất nếu muốn chép thì đổi tên thư mục 20028ddf thì mới chép vào được sau đó đổi tên lại thế là ok.

Chỉnh sửa cuối:

hatrangtt

xin hỏi khi mở chương trình ra nó cứ hỏi nhập mật mã. đã chọn không nhập thì nó out luôn.
làm thế nào để tắt chức năng này

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

xin hỏi khi mở chương trình ra nó cứ hỏi nhập mật mã. đã chọn không nhập thì nó out luôn.
làm thế nào để tắt chức năng này

Phiên bản này bắt buột bạn phài xài Pass khi vào chương trình khác với phiên bản 8.0.51 vì KMS 9.0 bảo mật cao hơn

=================Chúc bạn vui vẽ =======================

Nynk_102

Cái này xài cái patch của KMS 8.0.51 để cr@ck đến 2048 được không bác?
Mọi người qua bên PMUD để bít cách dùng full đến năm 2048 nhé. Hình như cũng là cách làm như bản 8.. đấy ạh.
Posted via Mobile Device

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

Cái này xài cái patch của KMS 8.0.51 để cr@ck đến 2048 được không bác?

Path thì được rồi nhưng tùy theo các đời máy vì có một số máy là ko dùng đến Pacth được và cần phải làm đúng hướng dấn mà tải về .

q630666

Bản này cr@ack làm theo hướng dẫn ở bản EN bên PM ứng dụng à bạn?

tmtien94

help me!

bạn ơi giúp mình với. mình làm tới giai đoạn cuối rồi không biết sao khi vào nó nói là "KMS đã hoạt động nhấn OK để bắt đầu sử dụng" nhưng vào thì lại bị đá ra. không biết sao nữa:-?:-?:-? dưới là file setting của mình. không biết làm có sai không nhưng mấy lần làm rồi mà vẫn không được. bạn làm hộ mình cái nhe

nguyentanbinh

Well-Known Member
Trả lời

help me!

bạn ơi giúp mình với. mình làm tới giai đoạn cuối rồi không biết sao khi vào nó nói là "KMS đã hoạt động nhấn OK để bắt đầu sử dụng" nhưng vào thì lại bị đá ra. không biết sao nữa:-?:-?:-? dưới là file setting của mình. không biết làm có sai không nhưng mấy lần làm rồi mà vẫn không được. bạn làm hộ mình cái nhe

- Của bạn đây chỉ cần cài đặt là ok ko cần chép đè.
Chúc bạn vui vẽ

Last edited by a moderator:

myhang79

- Của bạn đây chỉ cần cài đặt là ok ko cần chép đè.
Chúc bạn vui vẽ

Bạn ơi m2nh có cái KAV 8.051 đang cài trên máy. Nhưng không gở bỏ được vì nó đòi pass. Bó tay luôn. Mình cũng không nhớ là cái pass này từ đâu ra hay do mình cài mà quên nữa vì lâu lắm rồi không có đụng đến.
Bạn có biết cách nào tìm lại pass của nó hay là cách xóa nó đựoc không, giúp mình với.

thienvu_phangiang

help me!

Mình cũng bị như thế này.Bạn giúp mình nha.thank!

nguyentanbinh

Well-Known Member
trả lời

Bạn ơi m2nh có cái KAV 8.051 đang cài trên máy. Nhưng không gở bỏ được vì nó đòi pass. Bó tay luôn. Mình cũng không nhớ là cái pass này từ đâu ra hay do mình cài mà quên nữa vì lâu lắm rồi không có đụng đến.
Bạn có biết cách nào tìm lại pass của nó hay là cách xóa nó đựoc không, giúp mình với.

Pass : là 0000

ladyilove

nhờ anh NguyenTanBinh đóng gói giùm em thành một file hoàn chỉnh , file setting này em làm rồi chỉ cần anh đóng gói dùm vào KMS thôi . Thanks

ladyilove

anh TanBinh ơi , file sis anh buil bị lỗi rồi , không chạy được ... ý em là nhờ anh buil vào file KMS khi chạy thành bản full luôn đó

nguyentanbinh

Well-Known Member
trả lời

anh TanBinh ơi , file sis anh buil bị lỗi rồi , không chạy được ... ý em là nhờ anh buil vào file KMS khi chạy thành bản full luôn đó
e ra yahoo a dễ nói chuyện nha : Y!M : hunghansau

longhuyenhp

Posted via Mobile Devicea tan binh cho e hoi tai sao h e k the xoa dc kav vay?hix,moi lan e xoa la no restart lai may.a lam on giup e vs.e dg cai ban cai dat tren the nho cua a.