• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky-Lab-KMS9-v9.3.69_S60v3/S60v5_Bảo vệ "Dế yêu" Đa Chức Năng!

vutaikt

uhm ! Trước mình có việt hóa soft này :p ! Vẫn còn người nhớ ! Hạnh phúc ghê :)

hiện em vẫn dùng pm KSM 8.0 do anh dangduc VH cho 5k8 nè
em thích dùng bản ksm8 vì vào nhanh ko phải ghi mật khẩu lằng nhằng. dữ liệu vius vẫn đc cập nhật như bản KSM9

à cho em hỏi tí
có ai biết tắt cái quét của KSM khi có tin nhắn đến không.. cứ sài nó là tin nhắn giửi đến máy mình nó nó kiểm tra hết.. ko thấy báo nhạc chuông tin nhắn đâu cả.
ai biết chỉ em với.

dangduc

Em vào mục Chặn Spam ---> Chọn Tắt hoặc ( không chặn ) bỏ nó đi là được :)

Đổi sang N81 cái Mobihex nó bị gì cứ sửa xong string rồi nhấn phím giữa của phím đa chiều nó out ra ngoài luôn :( Ức chế thật :( , mình đang muốn việt hóa lại mà :((

Trunghuy90

Các pro có thể up thẳng file lên đc k ạ.e dow bằg đt wa media file nhọc wá,mà k đc huhu.thank các pro nhiều.

Mer

cho e hỏi, e cài nó báo là không cho phép truy cập ứng dụng
h làm thế nào ạ?

Trunghuy90

Hack thì qua đây tham khảo nè bạn, làm xong thì tha hồ mà cài soft.

lại nói đến hack mà e thấy bất lực quá.,e đã thử qua helloox1.01-2.03 rùi và flash hack,cook...rùi mà cũng k đc.hack bằng helloox thì kêu máy e fimwave mới(6-04-10].hack bằng flash hack,cook...thì k tìm thấy code máy e đâu.và rùi e đã đổi code,đã đổi thành công rùi,sau đó tìm ds máy của e để hack thì ô không...k có 6720c trong ds,mệt nản*TIRED*.sau đó mới lại phải dùng phương pháp này là sign từng pm trước khi cài đặt.biết là rất phức tạp và có nhiều pm k thể sign đc,nhưg biết làm thế nào:'(.máy e là 6720c RM-424 FIMWAVE.031.022.Phiên bản mới nhất là ngày 06/04/2010.IMEI:353213033848708.đó a thử nghiên cứu giúp e xem nó phức tạp ở chỗ nào ha.nếu giúp e đc,e thank thank thank a thật nhiều nhiều.email:trunghuy1990@ovi.com.@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--@}->--