• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky.Mobile.Secuirty.v7.0.32.S60v3

Status
Không mở trả lời sau này.

Kojiro

Super V.I.P
Pm này ai Việt hóa vậy a? Nếu của OS Việt thì không chơi!

Mình sẽ tự mình Việt hóa của mình, không cần cài của ai đâu :|

troly

Well-Known Member

Cái gì mình tự làm bao giờ ăn cũng ngon cả, nguyên vật liệu đang chờ ở em đấy, tiết lộ đi chứ, sợ à!

BatKid

Super V.I.P

Giời , cứ làm 1 cái xem nào :)) , nhặt đc bí kíp thì dùng ngay đi chứ, hok dùng tịch thu à :))

MinhThang

Manager
Cái gì mình tự làm bao giờ ăn cũng ngon cả, nguyên vật liệu đang chờ ở em đấy, tiết lộ đi chứ, sợ à!

Theo mình thì cái Topic này chỉ nên là nơi thảo luận trao đổi học hỏi VH và chứa đựng sản phẩm của chính tất cả T/viên PV mà không nên giới thiệu bất cứ pm VH nào khác, anh em đồng ý thì giơ 2 tay lên mình coi.

tiny1990

sao vậy anh? 2 phe đối đầu ?

thanhnam711

khổ quá, sao cứ phải để bụng như đàn bà vậy nhỉ, pdaviet mình còn đang ít pm việt hóa mà, đâu phải chỉ vì mâu thuẫn của bác với bọn OS việt gì đó mà không cho anh em post và thảo luận về các soft việt hóa của họ chứ. Mỗi nơi có một cái hay, người thông minh luôn bít cách gom nhặt một cách hợp pháp những cái hay đó về mình. Có thể bác không trực tiếp cấm đoán bọn em nhưng với tư cách là một supper mod mà bác phán một câu như vậy thì bọn em chắc cũng chẳng dám thảo luận về các pm được VH bởi OS viet chi cho bác phật ý. Em cũng chẳng bít lý do mâu thuẫn của hai bên là gì nhưng những soft được VH bởi OS viet cũng có những soft hay và cũng đáng để các mem chúng ta thảo luận đấy chứ vì PDAviet là trang web chia sẻ và bổ sung kiến thức mà. Đó là suy nghĩ của em bác kojiro đừng giận nhé :D:D:D:D

Kojiro

Super V.I.P
khổ quá, sao cứ phải để bụng như đàn bà vậy nhỉ, pdaviet mình còn đang ít pm việt hóa mà, đâu phải chỉ vì mâu thuẫn của bác với bọn OS việt gì đó mà không cho anh em post và thảo luận về các soft việt hóa của họ chứ. Mỗi nơi có một cái hay, người thông minh luôn bít cách gom nhặt một cách hợp pháp những cái hay đó về mình. Có thể bác không trực tiếp cấm đoán bọn em nhưng với tư cách là một supper mod mà bác phán một câu như vậy thì bọn em chắc cũng chẳng dám thảo luận về các pm được VH bởi OS viet chi cho bác phật ý. Em cũng chẳng bít lý do mâu thuẫn của hai bên là gì nhưng những soft được VH bởi OS viet cũng có những soft hay và cũng đáng để các mem chúng ta thảo luận đấy chứ vì PDAviet là trang web chia sẻ và bổ sung kiến thức mà. Đó là suy nghĩ của em bác kojiro đừng giận nhé :D:D:D:D

Giận gì đâu. Vì câu chữ của mình có thể gây hiểu nhầm cho các bạn. Khẳng định là PV và OSViet không có mâu thuẫn gì cả :D Điều này là chắc chắn.
PV chỉ mâu thuận với những bài mà thành viên nhóm OSV up lên PV do có đóng dấu của 4rum mà PV không đồng ý cho họ post bài tại PV. Lí do chỉ vậy, còn PM OSV, mình có cấm thì các bạn cũng tự tìm ra mà, thời buổi này đầy trên net.
OSV vẫn được tạo 1 chủ đề trong khu vực này để giới thiệu các sản phẩm nhưng các sản phẩm của họ phải đúng nguyên tắc của PV, vậy thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.