• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Secuirty v8.0.22 Beta S60v3 Repack Cr@cked-Lì xì mùng 3 tết

vuachoccuoi2003

Kaspersky Mobile Secuirty v8.0.22 Beta S60v3 Repack Cr@cked Read NFO-illusion
Đây là bản cập nhập mới nhất vào ngày 28/01/2009 (nhân ngày mùng 3 tết)
attachment.php

* Anti-Virus
* Anti-Spam
* Anti-Theft
* Firewall
* Encryption
* Parental control
Yêu Cầu: * Symbian OS 9.1, 9.2, 9.3 Series 60 (Nokia smartphones only).​
Phần mềm này chắc khỏi phải giới thiệu nhiều vì bác dung1291985 đã giởi thiệu nhiều rồi ^_^
Lưu Ý: Sau khi cài vào máy, mở FILE nfo trong file đính kèm trên PC bằng NotePad, kéo xuống gần cuối có mã đăng kí mới, nhập mà vào và xài vĩnh viễn nhé ^_^
Nhấn Vào Đây Để Tải

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Mới test thì đau đầu :(( Thời hạn cho code này chỉ có 1 tháng :( Ko bằng 1/6 của bản kia, đau thiệt.

troly

Well-Known Member
Mới test thì đau đầu :(( Thời hạn cho code này chỉ có 1 tháng :( Ko bằng 1/6 của bản kia, đau thiệt.

Em nhập kkk của bản kia thử xem nó cho bao nhiêu?

gannine

em đang loay hoay tìm link down thì bac bảo đã test thử ,thế là không cần phải down nũa :D

vuachoccuoi2003

kojiro nói:
Mới test thì đau đầu Thời hạn cho code này chỉ có 1 tháng Ko bằng 1/6 của bản kia, đau thiệt.
Bạn test = gì vậy, mình vào About License thì nó ko cho vào. Bạn lùi ngày hả. Mình lùi về 1 năm sau thì nó vẫn còn xài được ?????
Vì bản mới lúc trước nhập Code ko được, bản này có Code mới nhập vào thì được, nên xài vậy thôi

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Bạn test = gì vậy, mình vào About License thì nó ko cho vào. Bạn lùi ngày hả. Mình lùi về 1 năm sau thì nó vẫn còn xài được ?????
Vì bản mới lúc trước nhập Code ko được, bản này có Code mới nhập vào thì được, nên xài vậy thôi

Đẩy tới 1/3 là license hết hạn :( Bản kia đến tháng 6 lận.
Lần sau các file của PM xxx bạn không được phép up lên file đính kèm nhé!

hoangthanh21

Những bản BETA thường không phải là bản vĩnh viễn được.Đành đợi bản chính thức thui.;)

vuachoccuoi2003

kojiro nói:
Đẩy tới 1/3 là license hết hạn Bản kia đến tháng 6 lận.
Lần sau các file của PM xxx bạn không được phép up lên file đính kèm nhé!
ok bạn, vì mình ko để ý, tại ít post lắm :p
file PM xxx là file cờ rắck hả?
Mình sẽ chú ý lại
Mình đẩy cái DATE lên đến năm sau vẫn scan được ko báo license hết hạn.
Bạn tải bản mình hay bản nào. Chỉ có điều cái DATE BASE nó hiện lên là 9/01/09 chứ ko phải 28/01/09 như trong hình

truongthephuc

Khi mình mới cài vào thì update dc. Mà ba ngày nay từ ngày 12 đến ngày 14/02 thì khi update nó bảo lỗi sever gi đó. Ko hiểu là bị lỗi PM hay là lỗi sever nua

thanhnam711

có thấy file nfo nào đâu bạn, ai có chìa khóa mới không chìa khóa của mình bào không xài đc