• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Security v7.0.32 S60v3 dành cho máy đã hack!

hoangthanh21

Cái data nay ko phải là data mới đâu.Data ngày 17-8(33,6Kb),còn cái data ngày 26-08(28.1Kb).??????

hungbli

hic, sao em cài vào nó báo lỗi ko thê install một cái app đc bảo vệ từ 1 nhà cung cấp ko tin cậy :D

có bro nào bít giúp em với lỗi chính xác của nó là cant install a protected programe from untrust supplier

Last edited by a moderator:

troly

Well-Known Member
có bro nào bít giúp em với lỗi chính xác của nó là cant install a protected programe from untrust supplier

Máy của bạn đã hack chưa, chương trình này là dành cho phon đã hack đấy.

kennh0x

máy bạn phải hack mới cài được nha bạn.bạn tham khảo cách hack trong diễn đàn nha.

hungbli

Nếu hack rồi thì bạn đã chép phai installserver chưa, nếu chưa thì cần phải sing nếu đã chép rồi thì chạy lại thử xem.
thanks nhé, đúng là máy hack rùi nhưng chưa làm đc cái phần installserver :p

angelpooh

các bác ơi, sao em dùng xplore nhưng ko tìm thấy file 200112C4 vậy ,chỉ thấy tới đây thôi C:\private, tức là thư mục private ko hề có thư mục con đó :-??

Kojiro

Super V.I.P
các bác ơi, sao em dùng xplore nhưng ko tìm thấy file 200112C4 vậy ,chỉ thấy tới đây thôi C:\private, tức là thư mục private ko hề có thư mục con đó :-??

Thứ nhất bạn hack phone chưa? thứ 2 bạn bật máy hiện các folder ẩn/hệ thống chưa? Làm xong các bước đó thì thấy ngay.

angelpooh

uhm ,có mình đã hack phone theo cách trong diễn đàn chỉ,gì mà intallserver.exe, roi secman roi BDIN platform, rồi Xplore, đầy đủ hết luôn đó, cài phần mềm rất vô tư, chỉ có điều khi vào xplore thì chỉ thấy thư mục private , nhưng ko thấy được thư mục con bên trong,àh, cái xplore của mình là 1.22 luôn, mình cũng đã vào tool chỉnh chế show hidden files rồi,ở xplore mình cũng đánh dấu chọn show file hết ẩn hết luôn, mình kết nối di động với PC bằng cáp đó, ko bik là có phải tại xplore ko nữa, hic:-/ , àh sau khi hack xong thì mình remove cái HelloCa... , ko bik có phải tại vậy ko nữa,bạn coi giúp mình nha

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
uhm ,có mình đã hack phone theo cách trong diễn đàn chỉ,gì mà intallserver.exe, roi secman roi BDIN platform, rồi Xplore, đầy đủ hết luôn đó, cài phần mềm rất vô tư, chỉ có điều khi vào xplore thì chỉ thấy thư mục private , nhưng ko thấy được thư mục con bên trong,àh, cái xplore của mình là 1.22 luôn, mình cũng đã vào tool chỉnh chế show hidden files rồi,ở xplore mình cũng đánh dấu chọn show file hết ẩn hết luôn, mình kết nối di động với PC bằng cáp đó, ko bik là có phải tại xplore ko nữa, hic:-/ , àh sau khi hack xong thì mình remove cái HelloCa... , ko bik có phải tại vậy ko nữa,bạn coi giúp mình nha

Theo mình nhớ thì máy mình lúc chưa update qua mạng hình như là không có thư mục này. Bạn thử ,ở nó lên, cho nó scan thử xem sao, có lúc quá trình này sẽ làm phát sinh thư mục đó.

À! Bạn hack phoen bằng cách nào? Nếu SecMan hả? Nếu SecMan thì bạn mở nó rồi nhấn cái dòng trên cùng Install...Off nha rồi mở Xplore xem có hiện kia chưa :D

angelpooh

thiệt làm phiền bạn ghê, mình làm theo cách của bạn rồi nhưng thư mục con vẫn ko xuất hiện, nhưng đúng ra thì phải có hồi đó mình mới có thể hack phone được chứ, cái secman mình để off đó, mà có muốn chỉnh lại on nó cũng ko cho , bó tay rồi

Kojiro

Super V.I.P
thiệt làm phiền bạn ghê, mình làm theo cách của bạn rồi nhưng thư mục con vẫn ko xuất hiện, nhưng đúng ra thì phải có hồi đó mình mới có thể hack phone được chứ, cái secman mình để off đó, mà có muốn chỉnh lại on nó cũng ko cho , bó tay rồi

Bạn cài file này xem được ko nhé:http://pdaviet.net/showpost.php?p=372440&postcount=116. Cài được cái này, bạn mờ nó lên, nhấn Options chọn DisableCaps rồi thoát ra vàp Xplore thử xem sao. Mà bạn cài file installserver để cài ứng dụng ko cần sign chưa?

angelpooh

mình hack theo cách này nà http://www.pdaviet.com/showthread.php?t=27471 , để mình thử cài cái đó xem.
Ah, mình cài cái đó vào rồi chỉnh như vậy thì thấy folder đó , mừng wá, nguyên buổi chiều mình đang nghĩ đến chuyện restore lại máy rồi hack lại từ đầu xem có thấy folder đó ko ^^, nhưng may wá, cám ơn bạn nhìu nghen.

Chỉnh sửa cuối: