• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Security v7.0.32 S60v3 dành cho máy đã hack!

Kojiro

Super V.I.P
Update trực tuyến đi bạn, mới up hồi trưa. Nhanh mà!

Up kèm file cài đặt update thoải mái dành cho phone đã hack.

kaizuki

cài cái pm KMS này mai mà ko có được , chán quá ko biết có thể hướng dẫn lun ở topic này dc ko ạh

Kojiro

Super V.I.P
cài cái pm KMS này mai mà ko có được , chán quá ko biết có thể hướng dẫn lun ở topic này dc ko ạh

Mình thì không nhớ cài ra sao? Mình dùng cái file installserver.exe để cài. cài vào là nó tự chạy vào bộ nhớ máy luôn. Phone mình hack sẵn bằng SecMan, ROMPatcher và CapsOff.

dangduc

ok ! Nhưng hình như cái này có thể cài vào sẽ bị ko remove được chương trình thì phải

kennh0x

được chứ bạn.bạn vào tool>manager rồi remove thôi.
click thank cho những ai giúp bạn

kennh0x

file update offline ngày 10.06.2008 đây.chép vàp c:\private\200112C4
click thanks cho những ai giúp bạn

tiny1990

cái này có full version k vậy các anh? em ngán điền key và mua key lắm. vuốt visa rit ngại lắm

Hôm này em biết kết quả thi tốt nghiệp rồi. Mừng quá đậu hehe 56 điểm hehhe

Văn = 10 điểm
Toán = 10 điểm
Lý = 8 điểm
Sinh = 10 điểm
Anh văn = 10
Sử = 8

các bác chúc mừng em đi

Kojiro

Super V.I.P
cái này có full version k vậy các anh? em ngán điền key và mua key lắm. vuốt visa rit ngại lắm

Văn = 10 điểm
Toán = 10 điểm
Lý = 8 điểm
Sinh = 10 điểm
Anh văn = 10
Sử = 8

các bác chúc mừng em đi

Chúc mừng em nhé! Bản full nha và không nên post những bài ít ăn nhập với chủ đề nhé :D

dangduc

Văn = 10 điểm
Toán = 10 điểm
Lý = 8 điểm
Sinh = 10 điểm
Anh văn = 10
Sử = 8

các bác chúc mừng em đi

Chẹp chẹp ! Nhân tài của đất nước ! Cố gắng lên em nhé ! hì

kennh0x

bạn chép vàp c:\private\200112C4.dành cho phone đã hack
click thanks cho những ai giúp bạn

tiny1990

Thế các anh đã bị dính 1 con virus mobile lần nào chưa? triệu chứng của máy khi bị dính đòn như thế nào? M muốn bị dính 1 con xem cho vui mắt rồi 4mart củng đc hjhj. Thấy mọi người quan tâm chủ đề này quá heng hjhj

ppx2301

kenhnh0x, bạn có thể hướng dẫn download file update của KAV ở đâu ? Thanks trước nha !