• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Security v9.03.79 - bản bẻ sử dụng đến năm 2049

vutaikt

Mình sẽ Hướng dẫn cách đăng ký key gen 6 tháng free:
+Truy cập vào trang http://promo.kaspersky.com/chip
+Đăng ký địa chỉ email của bạn và với code D4N7D-PD625.
Sau 1 đến 2 phút bạn sẽ nhận được 1 email với key kích hoạt miễn phí 6 tháng.

+ Đăng ký vào phần mềm KAV trên điện thoại.

phuong_ttt

Rất rất cảm ơn bạn nhiều lắm. Mình đã có key rồi nhưng nhập không được. Nó không cho nhập chữ. Huhu. Nó bị ẩn rồi.

Bác bnào giúp em với bây giờ em muốn gỡ ra củng kg được. Nó lúc nào củng đòi enter code hết đó. mà em có biết đó là gì đâu. Huhu

minhhoang1989

1234,123456 hoặc 0000 đó là mật mã để bạn vào pm. Và nó sẽ bắt buộc bạn thay đổi mật mã mới. Không phải nơi bạn nhập Key.

vutaikt

Rất rất cảm ơn bạn nhiều lắm. Mình đã có key rồi nhưng nhập không được. Nó không cho nhập chữ. Huhu. Nó bị ẩn rồi.

Bác bnào giúp em với bây giờ em muốn gỡ ra củng kg được. Nó lúc nào củng đòi enter code hết đó. mà em có biết đó là gì đâu. Huhu

thế này nhé bạn..
khi bạn cài phần mềm kapersky thì lapersky sẽ bắt buộc bạn táo mật khẩu để vào chương trình này..
nếu ai muốn vào kms thì phải nhập mã..
lúc đầu cài xong thì bạn tạo mật khẩu cho midnh ví dụ 2011.
sau đó nhập lại như thế .
nếu thỏa ra vào lại chương trfinh sẽ bắt bạn nhap mat khau ..vì vậy bạn phải nhớ mật khẩu để vào chương trình.
lưu ý. mật khẩu đc bạn tạo lần đầu tiên khi cài xong pm..( do bạn tự đặt nhé) chứ ko phải key dau.

phuong_ttt

Bác ơi nếu h mình không nhớ mật khẩu thì sao hà bác. Mấy tháng rồi em mở không được tưởng kg có key. H có cách nào gỡ ra không hả bác. hic

boy_online01

Bác ơi nếu h mình không nhớ mật khẩu thì sao hà bác. Mấy tháng rồi em mở không được tưởng kg có key. H có cách nào gỡ ra không hả bác. hic

Bấm *#7370# là được mà bạn, nó làm cho máy mình trở về thời nguyên thủy luôn :))