• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kaspersky Mobile Sercurity v8.0.51 Việt hóa dangduc_SymPViet

ngovandang

Hic nhưng mà chủ yếu bị virus từ máy tính trong quá trình trao đổi file giữa đt và máy tính mà ít khi dính virus đt lắm,với cả dù virus máy tính ít ảnh hưởng đến đt nhưng có mà không diệt cũng khó chịu lắm chứ

hnt20042000

dùng cái này mà để read-time protection y như là 1 con rùa đang bò. nó kiểm soát mọi lúc. vì thế máy rất chậm mặc dù ram rất nhiều. mình từng cài nhưng lại xóa vì nó làm máy chạy chậm quá. để tiếng anh có vẻ hay hơn vì nhiều cái tiếng việt không đúng với ý nghĩa của nó. với lại. cũng chưa thấy con virus nào thực sự hoạt động cả. đa phần các phần mềm lấy từ các trang có uy tín. ít khi bắn bluetooth.virus chưa thấy đâu. không quan trọng lắm.nên remove luôn

Ngocyeudauoi

tim thong tin

anh oi em dang dung nokia 6681 em da cai vao do tu dien Lingvo nhung ma may em ko co bo go tieng viet nen ko dung dc anh co biet cach nao giai quyet giup em voi va em muon cai 1phan mem diet vi rut thi co cai nao hop ko a
co gj a gui vao mail cho em Saohaivuong_909hh@yahoo.com

Chỉnh sửa cuối:

fuu_fuu

vì virus dt ít nên có thể các bác chưa gặp thôi.. chứ không phải ko diệt dc. Còn không thi các bác dùng các chức năng khác của pm này, như chặn cuộc gọi, tin nhắn (tốt hơn các pm chặn khác, chặn tn là nó khỏi đến lun).hoặc dùng chống trộm (khi mất máy chỉ cần send SMS là block máy, chì có format 4 ngón thì may ra, còn ma thay sim khác cũng thua lun). nói chung pm tốt, lại free, không xài phí.