• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Katra's Weather V3 - Dự báo thời tiết ngay Lockscreen

Zenki

Super V.I.P
KATRA'S WEATHER V3
(Tap the screen to update weather)

Yêu cầu phải cài đặt trước Lockscreen Clock Hide20 second Lock Screen

linhtran258

Cám ơn Zenki nhieu nhe! Nhưng làm sao đổi địa điểm Boston thành Melbourne dược? Hướng dẫn mình cách làm vơí!!! :)

blackcatdn

Cám ơn Zenki nhieu nhe! Nhưng làm sao đổi địa điểm Boston thành Melbourne dược? Hướng dẫn mình cách làm vơí!!! :)

bạn vào tìm file configureMe.js
tiếp theo chỗ var locale="" bạn đổi Boston thành Melbourne là được

Habl66

Vấn đề chỉnh thời tiết này thấy mọi người hỏi đi hỏi lại nhiều quá. Hay Zenki làm một cái hướng dẫn chung cụ thể rồi cho Stick lên đầu đi

Zenki

Super V.I.P
Vấn đề chỉnh thời tiết này thấy mọi người hỏi đi hỏi lại nhiều quá. Hay Zenki làm một cái hướng dẫn chung cụ thể rồi cho Stick lên đầu đi
Cái này chỉ là vấn đề nhỏ, làm 1 Topic bỏ lên CHÚ Ý thì không nên. Chờ xem còn gì nữa không để Tổng hợp lại 1 lần rồi cho lên luôn :D

cái nầy mình chép vô winterboard rồi không hiêu tai sao nó không chay vây ban
Cho vào thư mục Theme rồi vào Winterboard tích vào là hoạt động mà. Bạn xem giải nén ra có vào 2 folder không?

Moonbeo

Cám ơn bác, đẹp lắm ạ.
Vào config chỉnh lại tí là ngon ngay, đổi độ F thành độ C thì edit false thành true là ngon :D

Moonbeo

Em mới mod lại theme này tí :D trông đẹp phết, sử dụng bộ ảnh nền của Weather Elements V3 và thanh trượt. Chỉ lên tầm 4Mb thôi, nếu dùng mặc định của Weather Elements V3 thì nặng quá, gần 20Mb, máy chạy chậm, nhiều khi cứ đơ đơ.

Bác nào thích dùng em gửi cho.

blackcatdn

Em mới mod lại theme này tí :D trông đẹp phết, sử dụng bộ ảnh nền của Weather Elements V3 và thanh trượt. Chỉ lên tầm 4Mb thôi, nếu dùng mặc định của Weather Elements V3 thì nặng quá, gần 20Mb, máy chạy chậm, nhiều khi cứ đơ đơ.

Bác nào thích dùng em gửi cho.

cho em một bản với bác ơi thanhk bác nhiều . email : {hienthanghienthang@yahoo.com}

Nếu được thì bạn share link để ae cùng down nha =D>=D>

Moonbeo

Các bác tải về thử xem nhé, có 4Mb thôi mà đẹp phết.
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?sharekey=7cd0a1fcfb10f90ed9d5c56d04dfa8b0290e40e247903d45292b492bd5edc68e[/DOWNLOAD]

tien113

theme này cài vào được 1 chút, nó hiện lộn xộn chỗ cái high và low, k bít sao sửa lun ...

Zenki

Super V.I.P
theme này cài vào được 1 chút, nó hiện lộn xộn chỗ cái high và low, k bít sao sửa lun ...
Lộn xộn thế nào? Nói rõ hoặc đưa cái hình minh họa lên mới biết đường mà giúp đồng chí ah.

tien113

Lộn xộn thế nào? Nói rõ hoặc đưa cái hình minh họa lên mới biết đường mà giúp đồng chí ah.

làm sao để chụp hình nhỉ, bác chỉ giúp rùi e bắn hình lên xem...:D

Zenki

Super V.I.P
làm sao để chụp hình nhỉ, bác chỉ giúp rùi e bắn hình lên xem...:D
Nhấn đồng thời nút Home + Power cùng 1 lúc, màn hình sẽ chớp lên 1 cái là đã chụp. Vào Photos lấy ảnh ra rồi Up lên.

tien113

hình em nó là đây, tự nhin bị lỗi này... lúc mới cài vào thì k bị...

thanx zenki đã chỉ cách chụp hình ...