• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Katra's Weather V3 - Dự báo thời tiết ngay Lockscreen

stone0_0heart

k có cách fix sao??? ai fix được chỉ dùm e với, theme đẹp mà bị lỗi...

Bạn xem lại file ConfigureMe.js tìm đến dòng (var isCelsius = true //true|false) xem giá trị là true hay false, nếu là false thì chỉnh lại là true => respring.:|

hiepsiloncon

Active Member
Sao mình làm theo hướng dẫn như trên của bạn file ConfigureMe.js tìm đến dòng (var isCelsius = true //true|false) xem giá trị là true hay false, nếu là false thì chỉnh lại là true => respring) mà vẫn không được.

Bạn giúp mình với!

Chỉnh sửa cuối:

misstele

Dùng cái này thì nó update liên tục hay mỗi ngày update 1 lần vậy. Tại mới cài gói M10 mobile internet của vina mà chưa biết tụi nó tính tiền như thế nào nên sợ update liên tục sẽ hao tiền lắm ^^. Đọc mấy bài trên thì thấy ghi update 24g nên chưa hiểu là nó luôn luôn update hay 24h up 1 lần. Mình có thể chỉnh 12h up 1 lần được ko vậy.
Có ai dùng vinaphone ko cho mình hỏi, mình cài gói mobile internet M10. kế bên cột sóng hiện lên chữ E nhưng mình muốn tắt đi để khi nào dùng mới mở lên nhưng ko biết cách. tắt 3G rồi mà nó vẫn hiện.
Sory vì câu hỏi dưới ko liên quan đến soft.

Chỉnh sửa cuối:

tien113

Bạn xem lại file ConfigureMe.js tìm đến dòng (var isCelsius = true //true|false) xem giá trị là true hay false, nếu là false thì chỉnh lại là true => respring.:|

cái này là tính = C hay F, có liên wan gì tới cái lỗi theme kia ???:-?

aktkce

Hình như theme này mặc định là độ F thì phải vì mình ở Canada bây h toàn độ trừ mà nó lạ báo 10 độ là seo? nếu là F thì mấy bác chỉ mình cách đổi lại C với thanks

Nó bị 1 cái là khi chuyển sang độ C thì bị sắp xếp lẫn lộn như của bạn tien113 còn đưa trở lại độ F thì mọi chuyện bình thường ( hình như là do dấu trừ - của độ âm làm số bị nhảy xuống phía dưới) bác nào ra tay fix dùm tụi em cái !!

Last edited by a moderator: