• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KẾ HOẠCH DỰ KIẾN LẬP QUỸ PDAVIET ĐÀ NẴNG

LRA

1/ Mục đích
Duy trì 1 khoản kinh phí phục vụ kế hoạch offline, gặp mặt cũng như 1 số sự kiện khác. Đây là việc làm tự nguyện, không bắt buộc.

2/ Hình thức
Có thể nộp theo tháng, quý hoặc năm. Dự kiến số tiền trên 1 người như sau:
  • Theo tháng: 20.000 đ.
  • Theo quý: 60.000 đ.
  • Theo năm: 240.000 đ.
Trường hợp có các khoản phát sinh ngoài dự kiến thì có thể đóng góp thêm, tùy mỗi người.

3/ Cách nộp
Gặp mặt trực tiếp thủ quỹ để nộp trong các buổi offline, hoặc chuyển khoản bằng thẻ ATM.
  • Số TK: 001.100.260.6010 (Vietcombank)
  • Người nhận: Phạm Hồng Quân.
Cuối mỗi tháng, quý và năm, thủ quỹ có trách nhiệm thông báo công khai tình hình tài chính.

4/ Thuận lợi
Luôn chủ động có sẵn 1 khoản kinh phí cố định, đỡ phải huy động lắt nhắt mỗi lần offline.

5/ Khó khăn
Người nộp.

Dưới bài viết là 2 bản demo của việc nộp quỹ. Mọi người có thể tham khảo thêm. Khi nào chính thức sẽ thông báo sau.

=============

Tình hình quỹ cho đến hết tháng 11/2009
Còn lại 83.000 đ.

Chỉnh sửa cuối:

Banghoadao

Tớ thấy cứ như vậy là được rồi, tiến hành nộp thôi. Cho số TK khoản đi. Mà mức quỹ nộp như vậy mọi người đã OK chưa? Thảo luận chút cho xôm đi nào.

MinhThang

Manager
Cho mình tham gia với nhé! "Miền trung" tuy không có điều kiện Off cùng với anh em nhưng vẫn có thể cùng tham gia, bắt đầu như thế nào thì thông báo lên cụ thể, mình sẽ nộp theo Quí.
Mức đó là ổn đấy, riêng mình cho nộp 1 quí/50k = 1 thẻ cào cho 1 thành viên nào đó tại Đà Nẵng.

Vietvnn

Super V.I.P
Cho mình tham gia với nhé! "Miền trung" tuy không có điều kiện Off cùng với anh em nhưng vẫn có thể cùng tham gia, bắt đầu như thế nào thì thông báo lên cụ thể, mình sẽ nộp theo Quí.
Mức đó là ổn đấy, riêng mình cho nộp 1 quí/50k = 1 thẻ cào cho 1 thành viên nào đó tại Đà Nẵng.

Tạm thời nhất trí kế hoach thế đi Quân, anh Thắng tính nộp tiền từ thiện đây, biết khi nào thì ổng mới có thời gian dùng đến quy đây ... :)), dù sao thì cũng thanks a nhiều.:D
@ Quân cho số TK luôn đi em nhé. cả số ĐT để a Thắng chuyển card ĐT cho em luôn, chụp ngay ko thì hụt mất.>:)

blackcatdn

hehee,đồng thời cho thêm thời gian nhất định để off lun đi... Cỡ 3 tháng 1 lần :-?

LRA

TK em chưa làm lại. Có gì sang tháng sau sẽ công bố.
Số đt, sẽ PM cho anh Thắng sau.

MinhThang

Manager

Tạm thời nhất trí kế hoach thế đi Quân, anh Thắng tính nộp tiền từ thiện đây, biết khi nào thì ổng mới có thời gian dùng đến quy đây ... :)), dù sao thì cũng thanks a nhiều.:D
@ Quân cho số TK luôn đi em nhé. cả số ĐT để a Thắng chuyển card ĐT cho em luôn, chụp ngay ko thì hụt mất.>:)

Làm gì mà hụt.:D

Cứ thông báo bắt đầu thu từ tháng nào đi thì anh em mới nạp, nếu chưa xong công tác chuẩn bị thì từ từ.

Chỉnh sửa cuối:

Banghoadao

làm gì mà đợi cả tháng vậy? Cho tớ số CMT đi, mai tớ mở ch cái TK. OK? he he... tranh thủ quảng cáo chút... SAIGONBANK

Kenji1992

mình đồng ý với ý kiến này và mình xin góp ý là nên offline định kì 3 tuần 1 lần .
p/s : cho số CMT có liền ATM hã , có cần fí gì hok , hôm bữa làm của ari tốn 100k

CongNam

Đã có ai nhận trách nhiệm làm thủ quỹ chưa.:D. Thủ kho to hơn thủ trưởng.:)):)):))

Vietvnn

Super V.I.P
Đã có ai nhận trách nhiệm làm thủ quỹ chưa.:D. Thủ kho to hơn thủ trưởng.:)):)):))

Quân làm đó em ............, Quân xem đưa CM cho Hoàn làm cho em, nhưng theo anh nên lấy tk Vietcom hay NN gì đấy cho tiện. :D

Banghoadao

Cho tớ cái CMT photo, có ngay TK ATM, ko phí mở thẻ, ko cần để số dư tối thiểu trong thẻ, OK chưa? :D:D. Làm mau cho tớ nộp tiền quỹ ko thì tớ tiêu hết tiền bâu giờ, ko còn tiền nộp quỹ nữa. Tiền có số hết rồi, he he he:p

LRA

Thẻ VCB thì có, nhưng không có chức năng nhận được tin nhắn khi có tiền, mặc dù có yêu cầu. Làm ngay tại trụ sở VCB ngoài HN chứ đâu. Để mai mốt yêu cầu lại xem.
Còn thẻ Techcombank thì vừa hết hạn, đợi cuối tuần này mới làm lại.
Hơn nữa, việc nộp quỹ này cũng chưa có gì gấp lắm.

Dạo này đang lu bu nhiều việc quá. Internet ở nhà có vấn đề mà cũng chưa sửa nữa.:(

XuanTruong

Super V.I.P
Thẻ VCB thì có, nhưng không có chức năng nhận được tin nhắn khi có tiền, mặc dù có yêu cầu. Làm ngay tại trụ sở VCB ngoài HN chứ đâu. Để mai mốt yêu cầu lại xem.

Sao lại không có nhỉ? Thao tác để đăng ký dịch vụ trên máy ATM (Số điện thoại di động), tiếp theo trên máy di động đó soạn tin nhắn: VCB CD gửi 8770
là OK!;;)

Lamson

Well-Known Member
Sao lại không có nhỉ? Thao tác để đăng ký dịch vụ trên máy ATM (Số điện thoại di động), tiếp theo trên máy di động đó soạn tin nhắn: VCB CD gửi 8770
là OK!;;)
một số cú pháp gửi tin nhắn của VCB

LRA

Thẻ của mình chưa đăng kí dịch vụ SMS Banking.
Nhớ lần làm thẻ, con nhân viên ném cho 1 cái thẻ chay (đúng nghĩa ném, dùng 1 tay lia cái vèo), xước 1 góc, chỉ có đúng 1 tờ hướng dẫn sử dụng. Trong khi thẻ Tech và Habubank có cả đống giấy má + phong bì kèm theo.

Vietvnn

Super V.I.P
Thẻ của mình chưa đăng kí dịch vụ SMS Banking.
Nhớ lần làm thẻ, con nhân viên ném cho 1 cái thẻ chay (đúng nghĩa ném, dùng 1 tay lia cái vèo), xước 1 góc, chỉ có đúng 1 tờ hướng dẫn sử dụng. Trong khi thẻ Tech và Habubank có cả đống giấy má + phong bì kèm theo.

Quân ơi, em xem thử cái tài khoản xong chưa em .........:-?

LRA

Trong tuần này em sẽ cố. Mấy hôm nay bận nhiều thứ linh tinh nên chưa đi được. Đi được thì lại hết giờ làm việc rồi.