• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KẾ HOẠCH GIAO LƯU CÙNG MAN PHẠM QUANG

habubi

Mọi người tường thuật trực tiếp đi.
Hic có việc nên đang phải ở nhà.

atomcuibap

không biết Sài Gòn có cửa đón không nhỉ???? kekekeke!!! các bác có cái gì hay cho anh em trong này nó ngó phát với!!!!

nguyenthuanbg_pv

Chương trình không có "truyền hình trực tiếp" nhỉ :( Tiếc quá, chú Quang về giao lưu cùng AE CLB Hà Nội mà không có điều kiện tham dự :(. Tối OL nghe tường thuật lại cho đỡ thèm vậy.
Chúc buổi gặp gỡ thành công tốt đẹp.
=D>=D>=D>

PhamQuang

Manager
Gọi là buổi offline thì chưa đúng nghĩa mà là cuộc gặp mặt giữa Man. PhamQuang với các thành viên CLB HN thì chính xác hơn.

Buổi gặp gỡ diễn ra rất ấm cúng, chân tình, đông vui và cảm động.
Xin gửi lời cám ơn tới toàn thể các anh em, các cháu,... đã tham gia cuộc gặp mặt ngày 16/8, đón tiếp tôi rất nồng ấm.

Đặc biệt xin gửi lời cám ơn tới: NguyenQuang, nncuong, minhanhtran, Longgiang81, Kangmin, Lamson, Ancola66, HaChau, LuongQuang, ThaiKien, NguyenTu1976, AOI, Hungnokia3300... cùng rất nhiều thành viên khác mà tôi không nhớ nick hết.

Rất mong và hy vọng sẽ có cơ hội được giao lưu trò chuyện trong không khí đầm ấm như vậy với CLB HN vào một dịp khác trong thời gian dài hơn, để chúng ta có thể đàm luận sâu và nhiều vấn đề mà tất cả cùng quan tâm.

Một lần nữa cám ơn CLB HN !!!

TaQuangDuc

hix, nhà cháu có việc, tiếc quá không đi gặp mặt chú được.
Xin lỗi chú nhiều!

longgiang81

Super V.I.P
1 số hình ảnh của buổi gặp gỡ :

Từ trái qua phải lần lượt là :
NguyenTu1976, AoI, ChuHuyHoan, exec1984, minhanhtran, tubua, LuongQuang, PhamQuang, linhlk, nncuong.

Chỉnh sửa cuối:

DHL

Ặc ặc, phải lên sân bay gấp ko về kịp để nhận thuốc lá Paliament :(:)((

tuanquynh8083

Active Member
trong buổi giao lưu với chú Quang em kết nhất cái cặp của chú vì trong đấy có nhiều máy khủng quá:)):)):))
cái thứ 2 là được hút ciga black của chú,hút mãi mới hết.
Chúc chú Quang Sức Khỏe-May Mắn-Hạnh Phúc