• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kết bạn "Nông trại vui vẻ" trên Zing!

ntt2006

Em đi ngang qua thấy cá bông mú nhà anh béo ụt ịt quá :D
Sẵn cái cần câu xịn, ngót ngét 30 con :D

Ngày nào cũng nựng anh hết vậy?

Giờ giàu quá gòy... trồng để biếu cho hàng xóm thôi....ko cần bán =))

Chưa chịu làm hàng xóm tốt bụng nè.

Đã ok :p Chúc anh em mình là láng giềng tốt :D

Anh diệt cỏ, tưới cậy giùm có giùm có được trả công vài trái thanh long không vậy?

Kojiro

Super V.I.P
Anh diệt cỏ, tưới cậy giùm có giùm có được trả công vài trái thanh long không vậy?

Cái này phải phụ thuộc vào tài "canh me" của anh >:)
Báo trước là em ko "giàu"cho lắm =))

ntt2006

Cái này phải phụ thuộc vào tài "canh me" của anh >:)
Báo trước là em ko "giàu"cho lắm =))

Vậy để anh canh me mới được, thấy ngon là chụp liền, mới dạo qua ao cá của em thấy cũng chưa ngon lắm nên tạm để đó:))

DreamLand

Báo cáo là em đã mua anh Lâm và anh Trung với giá 500$ trong siêu thị bạn bè :))
Em cho 2 anh sang Thái làm PD lun gòi =))
Thông cảm cho em hen :D

ntt2006

Báo cáo là em đã mua anh Lâm và anh Trung với giá 500$ trong siêu thị bạn bè :))

Potay luôn làm gì mà hành hạ anh dữ vậy, mới đầu bị mua về để hàn hha5 xong rồi còn bị bán qua Thailan nửa chứ, bửa nào anh sẽ cho em biết tay.:ar!

Kojiro

Super V.I.P
Vậy để anh canh me mới được, thấy ngon là chụp liền, mới dạo qua ao cá của em thấy cũng chưa ngon lắm nên tạm để đó:))

E hổng có chơi nên ko sợ >:)

X-(X-:)((

AnhPheCT

Biết chừng nào lên phú ông đây????

Chỉnh sửa cuối: