• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KẾT NỐI PPC VỚI PROJETER ĐỂ TRÌNH CHIẾU POWEPOINT

Status
Không mở trả lời sau này.

huandesign

MÌNH KHÔNG BIẾT TẠO CHỦ ĐỀ NÀY Ở ĐÂY CÓ SAI HAY KO, CÓ GÌ CÁC MOS THÔNNG CẢM.
MÌNH MUỐN HỎI CÓ CÁCH NÀO KẾT NỐI PPC VỚI PROJETER ĐỂ TRÌNH CHIẾU POWEPOINT HAY KHÔNG? MỖI LẦN DẠY GIÁO ÁN ĐIỆN TỬ PHẢI VÁC CÁI CPU ĐI MỆT QUÁ, MÌNH KHÔNG CÓ LAPTOP. MÌNH ĐANG DÙNG MÁY 02S

vantm

mình trả lời cho bạn là chắc chắn ko được
o2s của bạn không có chức năng truy xuất hình ảnh ra ngoài thông qua 1 cổng nào đó, nên về phần cứng ko có chức năng đó thì làm sao mà có phần mềm hỗ trợ

ChuHuyHoan

Well-Known Member
MÌNH KHÔNG BIẾT TẠO CHỦ ĐỀ NÀY Ở ĐÂY CÓ SAI HAY KO, CÓ GÌ CÁC MOS THÔNNG CẢM.
MÌNH MUỐN HỎI CÓ CÁCH NÀO KẾT NỐI PPC VỚI PROJETER ĐỂ TRÌNH CHIẾU POWEPOINT HAY KHÔNG? MỖI LẦN DẠY GIÁO ÁN ĐIỆN TỬ PHẢI VÁC CÁI CPU ĐI MỆT QUÁ, MÌNH KHÔNG CÓ LAPTOP. MÌNH ĐANG DÙNG MÁY 02S

Đúng như bạn vantm đã nói 02S của bạn không hỗ trợ cổng ra nên mình nghĩ không thể trình chiếu powepoint qua máy của bạn được. Thân!!!
Đã có topic thảo luận riêng cho dòng 02S bạn qua đó thảo luận nhé. Topic close!!!

Status
Không mở trả lời sau này.