• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kêu gọi ACE PDAViet Thành lập lại đội bóng đá!

oanhngo

Đội bóng đá PDAViet đã tạm dừng hoạt động sau 1 thời gian ! Hôm nay nhằm mục đích giao lưu và thể dục thể thao , Oanhngo lập topic này mong ACE PdaViet đam mê môn bóng đá cùng nhau vào đây điểm danh và tham gia thành lập lại đội bóng đá PDAViet ! nếu thấy số lượng đủ sẽ tiến hành tập trung đá vào thứ 4 tuần này (tức 11/08/2010) Nếu không đủ số lượng mà ACE mún tham gia thì cứ lên sân tham gia cũng được ! =D>

Hiện tại thì cty và bạn của Oanhngo là 2 đội đang đá tại sân 780A Đường Sư Vạn Hạnh Q10 vào lúc 8h tối thứ 4 hàng tuần
Vậy ACE PdaViet chúng ta lập thành 1 đội nữa để đá hội 3

Về phần kinh phí thì hết khoảng 600.000 tiền sân và nước + nước mía chia 3 đội ! Khi đá xong ACE giao lưu uống nước mía tại trường Đại Học HUFLIT rất vui ! ( cô bé bán nước mía xinh lắm đó) (bôi đen chữ trong dấu ngoặc để xem nha) kaaaaaaaaaaaaa

Bản đồ :

Mọi chi tiết xin liên lạc :
0947 11 11 55
090 26 9 1978 (Tùng)

Nhờ Mod cho lên Chú ý 1 thời gian để ACE biết với ! thanks!

Chỉnh sửa cuối:

oanhngo

PVFC có Admin Kawaguchi chụp Goal rất good nha ! heeeeeeee

Mẫn, Tú , Thanh, Đạt, ASơn( Bờ Lách) Trung , Batkid ,...... đâu rùi vào điểm danh đi

Chỉnh sửa cuối:

TranMinhMan

Super V.I.P
Có ai còn hứng thú ko!? Nếu ds khoảng 10 người là OK. Kawa và Batkid dạo này bụng bự lắm rùi đó, đăng ký đi đá đi! A.Sơn thì ngày càng ốm => càng đen, đăng ký lun đi, thể dục chút cho đều hòa...:p lại! AnhTu, anh Diên nữa...!?

oanhngo

Có ai còn hứng thú ko!? Nếu ds khoảng 10 người là OK. Kawa và Batkid dạo này bụng bự lắm rùi đó, đăng ký đi đá đi! A.Sơn thì ngày càng ốm => càng đen, đăng ký lun đi, thể dục chút cho đều hòa...:p lại! AnhTu, anh Diên nữa...!?

Khoảng 7-8 người là ok roài Mẫn ơi ! :d

saodoingoi142

Moderator
Tuy ở xa các bạn không tham gia được song nguyện là Cổ động viên nhiệt tình và hăng say_Luôn ủng hộ và cổ vũ các bạn hết mình!!!_=D>\-/:)):p

Một phong trào mới trên Ngôi nhà PDAViet thân yêu!!!;;)_Xin chúc mừng và hoan nghênh các bạn!!!=D>=D>=D>_Chúc các bạn luôn luôn mạnh khỏe và gặt hái được nhiều niềm vui và hạnh phúc!!!;;)\-/:p

Tuy ở xa các bạn không tham gia được song nguyện là Cổ động viên nhiệt tình và hăng say_Luôn ủng hộ và cổ vũ các bạn hết mình!!!_=D>\-/:)):p

Một phong trào mới trên Ngôi nhà PDAViet thân yêu!!!;;)_Xin chúc mừng và hoan nghênh các bạn!!!=D>=D>=D>_Chúc các bạn luôn luôn mạnh khỏe và gặt hái được nhiều niềm vui và hạnh phúc!!!;;)\-/:p
Những câu này nghe quen quen à...

TruongHan

Super V.I.P
Thứ 4 mà lúc mấy giờ vậy oanh ngố?tui với cty cũng hay đá sân này ko đó,mà đá vào ngày thứ 5

Cleonardo

E kũng khoái đá panh mà chơi sợ ghiền ...đang đi làm nữa nên cỗ vũ wa kênh thể thao pda vay.

mthanh0707

Trời ơi...sao tự nhiên hnay đá buổi tối vậy A Tùng ơi....hichic....thấy đường đâu mà chụp banh chứ...huhuhu....

DreamLand

Trời ơi...sao tự nhiên hnay đá buổi tối vậy A Tùng ơi....hichic....thấy đường đâu mà chụp banh chứ...huhuhu....
Bóng cao áp sáng hơn cả ban ngày, cỏ nhân tạo xanh hơn cỏ thiệt :D