• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Kêu gọi ACE PDAViet Thành lập lại đội bóng đá!

tinh_la_gi

Administrator
Con ngựa 2 chân chỉ có mõi cái chiu "mỹ nhân nhân kế" ;)) nghe bà con cô bác bảo đường SVH là đường mệnh danh "Hoa Hotel" ... Buổi tối đi học gòi ... nhưng đến uống nước mía được không "ngựa" ???? Hihihihihi

PS: hôm bửa chở nhỏ em đi khám bệnh - bệnh viên đông quá phải đứng hẻm (hỏng phải đứng đường nhá) ngay cái hẻm này (vào sân đá) buổi chiều ôi thôi mấy em học sinh trường Việt Đức gần đó đổ ra ngập cả đường ... kute, teen, hotgirl ...xì teen ...., sting dâu .. .v.v.... không thiếu thứ gì ... anh em nào chưa có gấu thì nên tham gia club biết đâu bắt được gấu mẹ vĩ đại

panrai

Super V.I.P
Con ngựa 2 chân chỉ có mõi cái chiu "mỹ nhân nhân kế" ;)) nghe bà con cô bác bảo đường SVH là đường mệnh danh "Hoa Hotel" ... Buổi tối đi học gòi ... nhưng đến uống nước mía được không "ngựa" ???? Hihihihihi

PS: hôm bửa chở nhỏ em đi khám bệnh - bệnh viên đông quá phải đứng hẻm (hỏng phải đứng đường nhá) ngay cái hẻm này (vào sân đá) buổi chiều ôi thôi mấy em học sinh trường Việt Đức gần đó đổ ra ngập cả đường ... kute, teen, hotgirl ...xì teen ...., sting dâu .. .v.v.... không thiếu thứ gì ... anh em nào chưa có gấu thì nên tham gia club biết đâu bắt được gấu mẹ vĩ đại
:))

ở đây thì ngày nào em ko đá trời ơi,mà nghe nói đội bóng PV mình đá hay lém mà,hômn nào GH 1 bữa đi

tinh_la_gi

Administrator

ở đây thì ngày nào em ko đá trời ơi,mà nghe nói đội bóng PV mình đá hay lém mà,hômn nào GH 1 bữa đi

Đại gia Panrai tài trợ vé khứ hồi đê ....
Chủ Nhật này về quê kawa ơi ... tuần này được nghĩ ...

oanhngo

1 vé cho bụng bớt bự :D

uhm ! :D
Không tham gia được, buồn quá...
Cổ động ziên là được rùi!
1 vé cho thân gầy! =))
Lặn lội thân gầy nơi sân bóng .... =))
Tuy ở xa các bạn không tham gia được song nguyện là Cổ động viên nhiệt tình và hăng say_Luôn ủng hộ và cổ vũ các bạn hết mình!!!_=D>\-/:)):p

Một phong trào mới trên Ngôi nhà PDAViet thân yêu!!!;;)_Xin chúc mừng và hoan nghênh các bạn!!!=D>=D>=D>_Chúc các bạn luôn luôn mạnh khỏe và gặt hái được nhiều niềm vui và hạnh phúc!!!;;)\-/:p
hiiii! sẽ có 1 kênh truyền hình trực tiếp cho cổ động viên =)) =))
Có chung độ thì có em nhé !!
Mùa Worldcup ko mần ăn dc giề hết :D
Vô tư
Thứ 4 mà lúc mấy giờ vậy oanh ngố?tui với cty cũng hay đá sân này ko đó,mà đá vào ngày thứ 5
8h tối Hân à!
E kũng khoái đá panh mà chơi sợ ghiền ...đang đi làm nữa nên cỗ vũ wa kênh thể thao pda vay.
Tui bị ghiền rùi nè =))
Trời ơi...sao tự nhiên hnay đá buổi tối vậy A Tùng ơi....hichic....thấy đường đâu mà chụp banh chứ...huhuhu....
Đá buổi tối cho mát Thanh à! sân đó chơi tới 8 cái đèn cao áp sáng lắm ! heeeeeeeee e khỏi mang kiếng cũng thấy đó! :))

Hoden

Super V.I.P
cho 1 chân vào thủ môn nào. mình không biết đá mà biết chụp . và uống bia là sở trường...........

cho 1 chân vào thủ môn nào. mình không biết đá mà biết chụp . và uống bia là sở trường...........
Anh làm thủ môn dự bị thôi vì thủ môn chính là anh Kawa mà...:D Còn not có bia nha, có nước mía thôi, không uống thì dzìa...=))

Hoden

Super V.I.P
Anh làm thủ môn dự bị thôi vì thủ môn chính là anh Kawa mà...:D Còn not có bia nha, có nước mía thôi, không uống thì dzìa...=))

nước mía đau bụng chít........... bia vứa giải khat vừa xả stress.............. không thì a với lão JONG nhậu

oanhngo

Tới đi ún nước mía xong đi ún bia nữa đó ! kaaaaaaaaa
Cô bé bán nước mía xinh gúm ! mà lâu lâu mới xuất hiện ! :(
Đá xong về hả, có bia bọt gì hông?
Có chứ

Yeah! ủa sao ko gặp ta :-??
anh Tùng nhớ alo em đi ủng hộ cho vui nhen.
không alo em quên à
yeah! đi lên thể thao cho zui Hùng ơi !
AnhTu dạo này toàn đá sân "nhỏ" thôi =))

oanhngo

nước mía đau bụng chít........... bia vứa giải khat vừa xả stress.............. không thì a với lão JONG nhậu

Lên đá mà đi ún bia mà ún ko nổi , xin là chít nha ! =))=))=))=))=))

JongZiZi

2 đứa mình, fục vụ hậu cần mía nước cho team. Còn tụi mình, thủ trước thùng bia ngồi coi ngồi cỗ vũ há. :))

Hoden

Super V.I.P
2 đứa mình, fục vụ hậu cần mía nước cho team. Còn tụi mình, thủ trước thùng bia ngồi coi ngồi cỗ vũ há. :))

vụ này nghe có lí đây......... cỗ động viên cho đội bóng có lẽ hay à nha

JongZiZi

Rồi, Club đã có 3 tình nguyện viên fục vụ hậu cần. Ai nữa ai nữa. :))