• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KÊU GỌI ỦNG HỘ & PHÁT TRIỂN QUĨ CỦA DIỄN ĐÀN PDAVIET 2010

Status
Không mở trả lời sau này.

w2k

hiện tại đầu năm e hơi đói nhưng cũng ủng hộ PDA chúng ta lần 1 là 100.000Đ. e sẽ chuyển trong thời gian sớm nhất.

đã chuyển 100k vào tk pác Trường lúc 15h30.

Xác nhận đã có tiền trong tài khoản!
XuanTruong

Last edited by a moderator:

tichau

1 chút đóng góp nhỏ cho forum.Đã chuyển 100k cho manager xuantruong.

XuanTruong

DucLong

Super V.I.P
Chuẩn bị dón mừng ngày lễ 30-4 và 1-5
Mình xin được đóng góp cho qũy đợt thứ 3 số tiền là: 1.000.000đ
Đã chuyển tiền vào tài khoản Vietcombank của Man Thai Xuan Truong lúc 16;30 ngày 9-4-2010.

XuanTruong

Thangnd31082

Chuẩn bị dón mừng ngày lễ 30-4 và 1-5
Mình xin được đóng góp cho qũy đợt thứ 3 số tiền là: 1.000.000đ
Đã chuyển tiền vào tài khoản Vietcombank của Man Thai Xuan Truong lúc 16:30 ngày 9-4-2010.

Nhân dịp sắp được xem xét thuyên chuyển công tác qua v3, tiện dịp TMod longnguyen30 "phá két" ủng hộ diễn đàn lần 3 đặc biệt là hướng tới kỷ niệm NGÀY CHIẾN THẮNG 30-4 mình cũng xin "cậy tủ nhà" ủng hộ PV lần 2 số tiền 500.000 Vnđ ( Năm trăm ngàn đồng chẵn )

Sẽ chuyển tiền vào tài khoản của Manager Xuân Trường trong thời gian sớm nhất có thể !
Chúc anh em vui vẻ khi tới với PV và hy vọng quỹ huy động của chúng ta ngày càng phát triển !

XuanTruong

saodoingoi142

Moderator
Tiếp tục tình nguyện Ủng hộ Quỹ cho Ngôi nhà PDAViet!!!_(Đợt 2)

Xin phép toàn thể Admin Diễn đàn cho mình đc trích dẫn (bài viết số #38) với nội dung như sau:

Để đón chào dịp Tết Nguyên Đán năm 2010 sắp tới,đồng thời để Chúc mừng "Chiếc áo mới với size vBulletin Phiên bản 4.0.1" của Ngôi nhà PDAViet chúng ta!!! =D>;;):p

Hôm nay tôi viết lời ngỏ này xin tiếp tục tình nguyện Ủng hộ Quỹ PDAViet với số tiền là: 150.000 VNĐ.Sang năm mới mình xin gửi tới các Admin diễn đàn cùng toàn thể các anh chị em trong Forum mạnh khỏe,vui vẻ,hạnh phúc và gặt hái đc nhiều thành công hơn nữa trên bước đường đời...!!!Chúc cho Ngôi nhà chúng ta sang năm có nhiều cái mới,nhiều điều bất ngờ_thú vị,vững bước và phát triển mạnh hơn nữa trong tương lai!!!

P/S:Số tiền trên sẽ đc chuyển vào Tài khoản của SMod Xuân Trường chậm hơn so với bài viết này_(tức là chừng khoảng 20 đến 21 ngày).Vì vậy rất mong các Admin và SM XTruong lưu ý thông cảm dùm!!! hic ;;):p

Và hôm nay nhân dịp đón chào các ngày Lễ hội lớn của Dân tộc Việt Nam (như:30/04;01/05;19/05) và đặc biệt nhân dịp được đề cử,Set duyệt và vinh dự đón nhận cấp bậc TrMod_Điều hành viên Diễn đàn;đồng thời cũng muốn bổ sung thêm vào nguồn Quỹ cùng các anh em khác chung tay xây dựng PDAViet_mình xin tình nguyện Ủng hộ tiếp 50.000 VNĐ.

Tổng cộng mình Ủng hộ vào Quỹ PDAViet_(đợt 2) với số tiền là : 200.000 VNĐ .

@Số tiền trên sẽ được chuyển vào số Tài khoản của Man XuanTruong trong vài ngày tới!!!;;)@_Nếu có điều kiện rất mong các anh em khác hãy cùng nhau Ủng hộ cho Quỹ PDAViet nhé!!!_Chào thân ái anh em!!!\-/;;)

XuanTruong

kinh81

"Một cây làm chẳng lên non
Ba cây chụm lại lên hòn núi cao."

Mình xin ủng hộ quỷ diễn đàn 200.000d.
Số tiền đã đượ gửi bởi Lâm Thanh Dũng

XuanTruong

dungpv24

Mình mắc nợ PDAVIET nhieu rùi xin um hộ quỷ để đở cắn rứt lương tâm.

Xác nhận đã nhận được 100.000 vnđ Bạn gửi vào tài khoản quĩ PV!
XuanTruong

bodzes

Mình tham gia đã lâu và cũng nhớ PV mà hiểu biết nhiều hơn, nhưng đến giờ chưa có đóng góp gì nhiều. Mình xin ủng hộ quĩ PV chút ít (350k). Mong diễn đàn luôn là nơi giao lưu, học hỏi của cộng đồng.

XuanTruong

binhmogas

công nhận PV thật hữu ích đối với mình nói riêng và đối với mọi người nói chung nhưng mình thì cảm thấy chưa góp gì cho PV nên mình cũng muốn góp một ích chưa biết bao nhiêu bằng việc mình sẽ đấu giá cái điện thoại nokia 5610 cùi của mình ở trang 5giay.vn trong vài ngày tới(mình sẽ đưa link khi bắc đầu đấu) vì ngày mai phải về Tiền Giang có việc chưa biết mấy ngày về.
chúc PV ngày một phát triển.

nam470

Không biết quỹ có cần nữa không. Nhưng mình đã chuyển khoản 200k ủng hộ lần 1.

XuanTruong

PhamQuang

Manager
Không biết quỹ có cần nữa không. Nhưng mình đã chuyển khoản 200k ủng hộ lần 1.

Forum thì lúc nào cũng cần tới tài chính bạn ạ mà quỹ ngày càng hạn hẹp.
Cám ơn sự hỗ trợ của bạn rất nhiều !!!

=D>=D>=D>

binhmogas

lu bu quá nên đến sáng hôm nay em mới chuyển vào tk smod Thái Xuân Trường 300k được ủng hộ quỹ PV và mừng PV tròng 4U=D>

XuanTruong

XuanTruong

Super V.I.P
Xin cảm ơn thành viên nhoccafesua ủng hộ quĩ 100.000 vnđ!=D> Đã chuyển tiền vào tài khoản quĩ PV, Update danh sách thành viên ủng hộ quĩ!

XuanTruong

Super V.I.P
TỔNG KẾT ĐẾN THỜI ĐIỂM NÀY CÁC THÀNH VIÊN ỦNG HỘ QUĨ PDAVIET ĐƯỢC:
15.670.000 vnđ

XuanTruong

Super V.I.P
TỔNG CHI TỪ NGUỒN ỦNG HỘ NÀY LÀ: 10.420.000 vnđ CHI TIẾT CÁC KHOẢN CHI ĐÃ THỂ HIỆN TẠI ĐÂY!​

Status
Không mở trả lời sau này.