• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHI NÀO THÌ BẠN SẼ VÀO TOP 100 NGƯỜI POST BÀI TRÊN PV ?!

TruongHan

Super V.I.P
Đề nghị các cơ quan cấp cao làm 1 cuộc tổng thanh tra cuối năm.Xem bác nào spam nhiều nhất thì cho về vườn hết :)):))

AndyCuong

Supper Moderators
Đề nghị các cơ quan cấp cao làm 1 cuộc tổng thanh tra cuối năm.Xem bác nào spam nhiều nhất thì cho về vườn hết :)):))

xspam nhieu nhat la hoden voi truonghan voi tmod box 8 :p

Posted via Mobile Device

JuRay-Duan

TOpic này là cái bẫy đó, spam vào top 100 rồi tự nhiên thấy ko vô đc nick nữa =))
Mà sao mình mới đc ở vị trí 45 thôi àh? :( Chắc sau này phải cố gắng hơn. :))
Dự đoán tương lai: Anh BuuPhuc, anh MinhThang, DreamLand, anh Kojiro, sẽ nằm trong top dẫn đầu. :)) Anh em Sym là vô địch, yeah yeah...:D
Posted via Mobile Device

DreamLand

TOpic này là cái bẫy đó, spam vào top 100 rồi tự nhiên thấy ko vô đc nick nữa =))
Mà sao mình mới đc ở vị trí 45 thôi àh? :( Chắc sau này phải cố gắng hơn. :))
Dự đoán tương lai: Anh BuuPhuc, anh MinhThang, DreamLand, anh Kojiro, sẽ nằm trong top dẫn đầu. :)) Anh em Sym là vô địch, yeah yeah...:D
Posted via Mobile Device

Vote cho bài này :))

songtoan93

Bác này rãnh làm một cái topic 100 người đc thank nhiều nhất luôn đi! Chắc anh KJR về nhất nữa quá!

kp_enter

Bác này rãnh làm một cái topic 100 người đc thank nhiều nhất luôn đi! Chắc anh KJR về nhất nữa quá!

cái này thì phải hỏi SVIP CongVoi mới có khoảng 40K lần đc click thank thôi bạn :))

DreamLand

Em cũng phải học tập mí pác thoy, mới có hơn 700bài àh, bao giờ mình lọt vào top10 dù có ban nick cũng ok rồi.

Muốn được như vậy trừ khi mấy ông trong Top HOT ko Post bài :D

Nguyen_Minh

Có tên e kìa. Sướng quá! Nhưng tính ra toàn spam thui:D Phải slow down thui, thế này thì chết mất!