• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khi Operamini 4.2 chưa thoả mãn cơn khát của bạn !

dinhbetong

Vậy thì móc điện thoại ra,chịu khó gõ dòng link này vào: http://peperonity.com/go/sites/mview/s60site/13829879;jsessionid=E59D048DFBDF93F37ACC6EFDBD38E9AC.c06?act=1385-3688886-1226996751_2c06

(y' t là vào bang dt cua may ban chu ko phai bang pc dau nha,day la 1 trang wap ma)
và bây h,đã khát chưa?Từ từ mà thưởng thức,nào là Opera mobile,opera mini 3.10 mod by mấy thắng Nga ngố với hàng tá phụ kiện lỉnh kỉnh,rồi thì UCWEB của con cháu Mao Trạch Đông với khả năng lướt web tốc độ cao + hỗ trợ download quá pro (em đánh já thắng này cao nhất vì khả năng hỗ trợ download tuyệt vời của nó)
Posted via Mobile Device

crest

Dù sao thì chi phí gprs vẫn như nhau.Nếu kiếm được cái nào dùng mà rẻ rẻ chút thì ;))

MinhThang

Manager
Dù sao thì chi phí gprs vẫn như nhau.Nếu kiếm được cái nào dùng mà rẻ rẻ chút thì ;))

Rẻ là sao bạn, bạn dùng pm hỗ trợ lướt web hiện có rất nhiều trên 4rum,chuyên thiết kế để phù hợp cho mobile, dĩ nhiên là hạn chế số lường kb rồi = tiết kiệm tiền truy cập đó.

crest

Rẻ là sao bạn, bạn dùng pm hỗ trợ lướt web hiện có rất nhiều trên 4rum,chuyên thiết kế để phù hợp cho mobile, dĩ nhiên là hạn chế số lường kb rồi = tiết kiệm tiền truy cập đó.

Mình thì lại thấy khác.Mình lướt web bình thường đọc sách báo mất khoảng 3k/1 tối.Còn với operamini thì khác,không hết 15k/1 tối thì mình không làm người (sử dụng vô cùng tiết kiệm đó )

dinhbetong

Mình thì lại thấy khác.Mình lướt web bình thường đọc sách báo mất khoảng 3k/1 tối.Còn với operamini thì khác,không hết 15k/1 tối thì mình không làm người (sử dụng vô cùng tiết kiệm đó )

tat chuc nang hien thi anh trong operamini di+Chon goi cuoc gprs cho phu hop=tiet kiem.

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
chỉ em cách up hình từ dt đi anh zai !

Bạn phải biết là nội qui post bài nhé, anh em ghi nhận sự chia sẻ của bạn, nhưng bạn phải tôn trọng nội qui, không thể nói như vậy được.