• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khóa các chức năng của máy (Advanced device lock)

Status
Không mở trả lời sau này.

wolfman76

Sorry lâu rồi không online nên bay giờ mới thấy. Bạn không làm được thì post lên nhờ người khác làm dùm :D :D
bạn cài Trial xong rồi cài tiếp cái signed nhé
bạn có thể cho mình bản c...k của cái này được không? Mình có thể tự signed được. Cảm ơn bạn.

hau_noel

Sao mình xài file adl60_signed không được, no cứ báo "...untrusted supplier"? Làm sao khắc phục vậy bạn?

Kojiro

Super V.I.P
Sao mình xài file adl60_signed không được, no cứ báo "...untrusted supplier"? Làm sao khắc phục vậy bạn?

Bạn nên tìm 1 file cài đặt ADL khác (đúng chuẩn dành cho S60v3) rồi sign, rồi cài lại nhé!

NguyenTu

Super V.I.P
Bạn giúp mình đi nha,mình cần xài Advanced device lock lắm imel của mình:356994011233610 thanhks!

Để cài được soft này, bạn cần sign. Tuy nhiên, hiện nay việc lấy file cer là rất khó khăn. Bạn thử vào đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=21693 tìm xem soft đó có OpenSignedOnline được không nhé, nếu không có thì bạn có thể vào đây: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=23395 rồi PM cho Mod Kojiro nhờ lấy file Cer hộ nhé.

hau_noel

Sorry lâu rồi không online nên bay giờ mới thấy. Bạn không làm được thì post lên nhờ người khác làm dùm :D :D
bạn cài Trial xong rồi cài tiếp cái signed nhé
Cho mình xin lại link down 2 file trail và sidned, link của die hết rồi! cám ơn bạn trước!

Kojiro

Super V.I.P
Cho mình xin lại link down 2 file trail và sidned, link của die hết rồi! cám ơn bạn trước!

Kiểm tra tin nhắn nha! Phải sign mới dùng được đó :D

@all: Cần PM này các bạn PM cho mình nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.