• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHÓA NHƯ IPHONE BẢN MỚI NHẤT 0.50_UIQ3.0

iu_ntook

sao máy p1i của em vừa khóa bằng iphone lock lại vừa khóa bằng ct của máy, bị bọn bạn trêu là mày cẩn thận quá, khóa 2 lớp lận :)) ,làm thế nào để tắt hay setting time save cho cái lock của máy ạ. bác nào cho xin cái iphone theme nữa thì đẹp, e search rồi mà ko thấy.

Bạn vào Controlpanel\Security\Lock ở mục Phone lock chọn off là vô hiệu hoá cái khóa tự động của máy >:)
Còn themes cho Iphone lock thì bạn vào đây nha: http://pdaviet.net/showthread.php?t=40026&highlight=iphonelock :))

alabao1983

Mình mới dzô diễn đàn, chưa biết sign, các bác chỉ giúp mình để sign con P1i của mình dzới...số IMEI của mình là : 35703301-904395-9. Thanks pro.!

alabao1983

Trùi ơi, mình cài installserver.exe rồi mà cài iphonelock 0.5 của ban CongVoi ko được, ai biết sign ở symbian.com điền cái Activation code là gì vậy? Làm hoài ko được bực ghê...hay ai sign dùm mình cái iphonelock 0.5 của bạn CongVoi cài dzô luôn đỡ mất công nhức đầu...IMEI là : 35703301-904395-9. Thanks..!

shadow141206

Trùi ơi, mình cài installserver.exe rồi mà cài iphonelock 0.5 của ban CongVoi ko được, ai biết sign ở symbian.com điền cái Activation code là gì vậy? Làm hoài ko được bực ghê...hay ai sign dùm mình cái iphonelock 0.5 của bạn CongVoi cài dzô luôn đỡ mất công nhức đầu...IMEI là : 35703301-904395-9. Thanks..!

Sao ??? Cài intallserver.ễ vào C:\sys\bin rồi mà ko cài đc à, ngộ vậy, bạn thử down lại xem, có thể file download bị lỗi, hoặc bạn chép không đúng !!!

alabao1983

Sao ??? Cài intallserver.ễ vào C:\sys\bin rồi mà ko cài đc à, ngộ vậy, bạn thử down lại xem, có thể file download bị lỗi, hoặc bạn chép không đúng !!!

Đâu có shadow141206, mình cài intallserver.exe và chạy thành công Ađvance Device Locks thành công mà, sao chỉ có iphonelock 0.5 của bạn CongVoi chạy ko được, ko biết tại sao nữa...rồi biểu tượng Walkman cùng ko hiện lên Status bar, phải làm sao đây? :-?

shadow141206

Đâu có shadow141206, mình cài intallserver.exe và chạy thành công Ađvance Device Locks thành công mà, sao chỉ có iphonelock 0.5 của bạn CongVoi chạy ko được, ko biết tại sao nữa...rồi biểu tượng Walkman cùng ko hiện lên Status bar, phải làm sao đây? :-?

Sao lại có hiện tượng lạ vậy ??? Khi bạn cài, nó hiện lên thông báo gì :-?

alabao1983

Hihi..bắt mấy bác chỉ hoài e ngại quá..e biết tại sao ko cài được iphonelock 0.5 rồi...tại....chưa unintall bản củ..keke..nhưng cái của bạn CongVoi cài dzô ok lắm chỉ có cái là dùng iphonelock 0.5 thì tự động nó khoá, rồi đang dùng tự nhiên đèn màn hình và đèn bàn phím tắt ngủm, ko biết tại sao luôn?

shadow141206

Hihi..bắt mấy bác chỉ hoài e ngại quá..e biết tại sao ko cài được iphonelock 0.5 rồi...tại....chưa unintall bản củ..keke..nhưng cái của bạn CongVoi cài dzô ok lắm chỉ có cái là dùng iphonelock 0.5 thì tự động nó khoá, rồi đang dùng tự nhiên đèn màn hình và đèn bàn phím tắt ngủm, ko biết tại sao luôn?

Hihi, có sao đâu bạn :D. Còn vụ đèn đóm ... đó là một bug bự của iPhonelock rồi !!! CHịu thôi !!! Mong chờ bản kế típ

eternal_vnn

Hihi, có sao đâu bạn :D. Còn vụ đèn đóm ... đó là một bug bự của iPhonelock rồi !!! CHịu thôi !!! Mong chờ bản kế típ

về vụ "tự động nó khóa" thì bạn có thể tùy chỉnh thời gian khóa bằng cách chỉnh sửa file iphonelock.ini,trên diễn đàn cũng có bài hướng dẫn rất chi tiết về vấn đề này rùi,bạn khám phá chức năng "Tìm Kiếm" bên trên xem thế nào nha :) cái này bấm vào nút Power nó cũng có thể lock/unlock máy nhanh cho bạn,rất tiện đó.còn lỗi bug đèn màn hình thì..chịu thôi ^^
chúc bạn vui !

cpuitanium

tình hình là link load hình nền bị lỗi rồi, ái có hình nền nào khác của iphone post cho tớ với. Thanks trước nha.

shadow141206

đã trả lời cho bạn ở topic kia, ( [W9xx Và M600i] THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN SỬ DỤNG). Bạn vào đó xem là ko cần sign nữa nhé :D

quanganh2009

hic hic mình làm đúng như lời bạn nói mà vẫn ko hack sign đc.Cài Iphone lok nó vẫn báo lõi ban giúp mình nha;;):)