• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

KHÓA NHƯ IPHONE BẢN MỚI NHẤT 0.50_UIQ3.0

motoboy

Dùng Ifone lock này mình rút ra kinh nghiệm
============
Tiêu Hao Pin nhanh hơn 40%
ví dụ : ko dùng thì 1 đêm mất 1% pin, còn dùng 1 đêm nó mất 5% pin
mình đã chỉnh lại các thông số trên phần mềm để tránh hao pin hơn ( mở file ra chỉnh lại đó) nhưng cũng không cải thiện được
============
Chưa tính đến lúc bỏ túi dùng 1 ngày thì pin con P1i mình mới mua 3 tháng nó dùng được hơn 1 ngày....dẫu sao dùng hay nhưng hao pin quá

tuankiet412

Bác ConVoi nhờ Bác Sign giùm mình cái nha nhìn thèm wa1 trời mà chưa cài dc số Imel : 35959300-944605-6

NokuaN70

Well-Known Member
Bác ConVoi nhờ Bác Sign giùm mình cái nha nhìn thèm wa1 trời mà chưa cài dc số Imel : 35959300-944605-6

Bây giờ đâu cần sign nữa bạn? Tìm trong 4rum topic Cách hack phone nhanh của VietDuck, làm theo xong là cài vô tư kg phải sign gì hết. Chúc vui nhé.

Posted via Mobile Device

tommynguyen1961

ban oi, minh ko bik sign sao de xai duoc khoa nhu iphone, giup minh voi nha:p

Các bạn vào trang web này để xem hướng dẫn cách hack phone để không còn lo việc sign gì nữa. Hack được phone xem như là các bạn có thể cài dc tất cac3 các chương trình mà ko lo ngịa về việc sign hay ko sign nữa.
Chúc các bạn thành công.
Link hướng dẫn:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=30501

tuankiet412

Vây cuối củng là sao em nhờ Bác congvoi ma sao bac k giúp giùm em sign cái em chờ hoài hay bác giận các bác ấy tranh cải nhau. K có gì đâu cũng chỉ là anh em tranh luận muốn làm cho điễn đàn thêm chút sinh động thôi Nếu vậy em xin cám ơn các bác nha.

shadow141206

Vây cuối củng là sao em nhờ Bác congvoi ma sao bac k giúp giùm em sign cái em chờ hoài hay bác giận các bác ấy tranh cải nhau. K có gì đâu cũng chỉ là anh em tranh luận muốn làm cho điễn đàn thêm chút sinh động thôi Nếu vậy em xin cám ơn các bác nha.

Anh Tommy trả lời cho bạn rồi mà :D:D:D. Chỉ cần thực hiện theo là không cần sign phần mềm nữa đâu !!!

Các bạn vào trang web này để xem hướng dẫn cách hack phone để không còn lo việc sign gì nữa. Hack được phone xem như là các bạn có thể cài dc tất cac3 các chương trình mà ko lo ngịa về việc sign hay ko sign nữa.
Chúc các bạn thành công.
Link hướng dẫn:
http://pdaviet.net/showthread.php?t=30501

nh0x1uv2911

biG thanK to CongVoi.Bác ơi giúp em sign với.imei cua em la:35931500-413729-4.em thank bác trước nhé.=D>.email em la:nh0x_1uv2911.bác giÚp em nhé

sonnguyen_uiq3

biG thanK to CongVoi.Bác ơi giúp em sign với.imei cua em la:35931500-413729-4.em thank bác trước nhé.=D>.email em la:nh0x_1uv2911.bác giÚp em nhé

Vấn đề này thì nhiều người đã trả lời rồi,có lẻ bạn chưa đọc kỉ.bạn tìm bài CÁCH HACK PHONE NHANH của VIETDUCK,rồi làm theo,từ đó bạn sẽ ko còn lo về vấn đề sign nữa.

nh0x1uv2911

bạn àk.mình trước đây đã hack phone va lam y hệt các bước như vậy rồi nhưng ko hiểu sao khi instail bất cứ phần mềm nào cũng không thể được.Thế nên mình mới nhờ bác CongVoi giúp sign.Mình dùng m600i,nếu bạn hiểu tại sao lại thế thi giải thích hộ mình với.thank bạn trước.

sonsbv

bạn àk.mình trước đây đã hack phone va lam y hệt các bước như vậy rồi nhưng ko hiểu sao khi instail bất cứ phần mềm nào cũng không thể được.Thế nên mình mới nhờ bác CongVoi giúp sign.Mình dùng m600i,nếu bạn hiểu tại sao lại thế thi giải thích hộ mình với.thank bạn trước.

Bất cứ phần mềm nào thì mình không biết còn phần mềm này, sau khi unlock, bạn íntall thoải mái, có vấn đề gì đâu. Mình vẫn làm dc mà.

duncan09

bạn chỉ mình cách cài cái này đc ko? tai mình mới xài g900 nên còn gà ơi là gà lun. kô biết tí j hết mong a e chỉ dúm e cài với chứ e mề cái chương trình này lắm

sonsbv

bạn chỉ mình cách cài cái này đc ko? tai mình mới xài g900 nên còn gà ơi là gà lun. kô biết tí j hết mong a e chỉ dúm e cài với chứ e mề cái chương trình này lắm

Trước tiên, bạn cài CapsSwitch.
Sau đó switch off và thoát khỏi chương trình này.
Cuối cùng thì cài X-plore 1.22 và nó sẽ đòi bạn update lên bản 1.3. Nếu máy của bạn không vào mạng được thì bạn chịu khó chuyển ngày trên đt xuống (ví dụ như ngày 20/3/2008 chẳng hạn).
Khi thực hiện xong các thao tác này thì mình nghĩ bạn sẽ cài đc phonelock. Chúc bạn thành công.

sonsbv

bác CongVoi oi chi dum e cach sign dum e moi mua con p900i nay ve nen k bit cach lam nhu the nao, emei cua em la: 35959300-930871-0
email: nguyenlongcantho@yahoo.com.vn
em cảm ơn rất rất nhiều

Trước tiên bạn phải hack được đt của bạn đã. Sau đó thì cài như các phần mềm khác là được mà. Rất đơn giản. Khi cài xong là dùng được luôn, không cần thêm thao tác nào nữa.

motoboy

bác CongVoi oi chi dum e cach sign dum e moi mua con p900i nay ve nen k bit cach lam nhu the nao, emei cua em la: 35959300-930871-0
email: nguyenlongcantho@yahoo.com.vn
em cảm ơn rất rất nhiều

dạo này vào 4rum thấy toàn các bác không hack đi rồi cài, toàn là nhờ kích giúp, tại sao không bỏ ra vài tiếng đọc tài liệu??? giống như đi học thì phải học bài thì mơí biết làm bài, đằng này đã có người hướng dẫn kĩ càng, đọc thêm tài liệu là làm được, chẳng mất bao nhiêu thời gian, đã dùng phone mà còn ngại cài đặt thì tôi nghĩ mua cái Nokia1200 dùng luôn cho rồi
==========
không có việc gì khó, chỉ sợ lòng không bền :-? câu nói đó ông bà dạy có đúng không nhỉ?