• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khóa Phím theo kiểu GPHONE trial

Status
Không mở trả lời sau này.

panrai

Super V.I.P
Đây là ứng dụng vừa ra mắt rất hay anh em đem về dùng thử đi nhé,tuy là bản trial nhưng trúng ta dùng thử thì rất hay khi nào có bản chình thức mình sẽ cặp nhật cho các bạn liền:D
Cách dùng :
*Cài vào máy và thưởng thức thôi:D
*dùng tay link về bên phải và mở ra giao diện rất đẹp ko giống IP thì ko ăn tiền:))
*ứng dụng rất nhẹ
khuyết điểm :
dùng thử thôi,chờ bãn chình thức nhé:D
Chú ý :
Nếu thấy hay thì link thank ủng hộ nhé

hanquoclb

tập tin đính kèm của pdaviet.net có bao giờ là download đc đâu hichic upload lên mediafire.com đi bạn
bác này nói quá đúng e có bao giờ down đc tập tin đính kèm trên PDAVIET đâu khi ấn vào tập tin nó toàn hiên ra cửa sổ web rồi thôi

JohnyNguyen

Khổ nỗi các anh post bài trước chả ghi tên app là gì @@ File đính kèm thì lại ghi tên người post thế thì bó tay >"< Mà topic cũng đã quá cũ,giờ có biết bao app mở khóa hay sao ace ko dùng mà vẫn đào mộ lên làm gì :-<
Tớ nhớ ko nhầm thì cái app này chỉ là dạng Flash swf, dùng uống pin như uống nước ấy :-< ....
Nhìn qua topic từ 2009,mà lượt downloaded cũng chỉ hơn 3k thì biết app cũng đâu được ace hưởng ứng cho lắm :-<

Nếu ace ko có ý kiến gì sau 24h ,mình sẽ lock topic lại cho ae khỏi spam :-<

NTiolanDatluu

Khổ nỗi các anh post bài trước chả ghi tên app là gì @@ File đính kèm thì lại ghi tên người post thế thì bó tay >"< Mà topic cũng đã quá cũ,giờ có biết bao app mở khóa hay sao ace ko dùng mà vẫn đào mộ lên làm gì :-<
Tớ nhớ ko nhầm thì cái app này chỉ là dạng Flash swf, dùng uống pin như uống nước ấy :-< ....
Nhìn qua topic từ 2009,mà lượt downloaded cũng chỉ hơn 3k thì biết app cũng đâu được ace hưởng ứng cho lắm :-<

Nếu ace ko có ý kiến gì sau 24h ,mình sẽ lock topic lại cho ae khỏi spam :-<

chủ yếu toàn newbia khảo cổ lên. :D

P/S: cmt cuối cùng trc khi topic lock :))

Status
Không mở trả lời sau này.