• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khóa phím và chuyển menu bằng 1 cú lắc tay

Hoden

Super V.I.P
chuyển menu bằng 1 cú lắc tay

shake n scroll wid ur accelerometer

chỉ cần 1 cú lắc tay bạn có di chuyển menu cách dể dàng và di chuyển lên xuống qua lai bằng cảm ứng chuyển động accelerometer

menu danh bạ các thứ các bạn chỉ cần lắc nhẹ 1 cái thao tác dễ dàng

sử dụng được hầu hết các ứng dụng

chỉ sợ mỏi tay >:)>:)>:)

cài đặt dễ nhỏ gọn không chiếm bộ nhớ

cách sử dụng

không cần thay đổi /cài chế đổ chạy ẩn rồi thoát ra thưởng thức nhé

ấn thank ủng hộ nhé:D:D:D

mình sửa line lai ròi các bạn down lactay.rar giải nén ra file txt. có lỉe mediafire trong đó

Chỉnh sửa cuối:

ypmv2

phần mềm khóa phím iphone kia lạ vậy ? lấy ở đâu vậy bác . gửi cho em đi thank loại trên hỗ trợ cả xoay màn hình ấy ?

maximux3000

chắc hình là máy của anh hồcẫm quá hihi sori spam 1cái, cái soft này hay thiệt rất tiết đã chia tay với em 5800, đang ở bên forum 60v3 cho e71

SyR3n_Long

Phần mềm rất nhạy thanks bạn :D
Mà sao mình lắc nó ko khóa phím được nhỉ chỉ có di chuyển thui??

ngyntom

mình sử dụng vista khi down về rename nhưng không thấy .7z hix,chỉ giúp dùm thanks

Hoden

Super V.I.P
mình sử dụng vista khi down về rename nhưng không thấy .7z hix,chỉ giúp dùm thanks

mở winrar lên.di chuyển lại phần mềm cần sửa tên.nhấn 2 lần chậm thôi.rồi xóa đuôi.7z được thôi.ok

kaizvn

mở winrar lên.di chuyển lại phần mềm cần sửa tên.nhấn 2 lần chậm thôi.rồi xóa đuôi.7z được thôi.ok
ko mở = winrar đc đâu, nó giấu đuôi nên ko xóa đc .

chép vào đt rồi xóa, hoặc download = IDM, khi down về thì xoá .7z của file lưu

ypmv2

cái này hay thật đó nhưng chạy 1 thời gian là Ram của máy nó yếu đi đáng kể . nhân thể hoden cho đường link của cái phóa phím iphone đi . mình có 2 cái nhưng không hỗ trợ khi đi kèm với phần mềm trên.

mjayz

Sao kì thế nhở ??? máy em đã hack rùi mà sao cài vào nó ko cho cài và báo là chứng chỉ bị lỗi ??? :(:)(( ....Help me plz .......

Hoden

Super V.I.P
Sao kì thế nhở ??? máy em đã hack rùi mà sao cài vào nó ko cho cài và báo là chứng chỉ bị lỗi ??? :(:)(( ....Help me plz .......

VÀO ỨNG DỤNG MỞ ROM LÊN và chọn apply tấc cả rồi cài đặt

jim3858681

ai chỉ mìinh cách sử dung soft vơí,mình ko bít cách sử dụng,ai hướg dẫn chi tiết đc ko