• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Khởi động điện thoại theo phong cách XPERIA X1

ngkhanhhoang

Hi all,:p

Lần này chúng ta khởi động điện thoại theo phong cách XPERIA X1 nhé

Xài được cho P1, P990, M600, W950 nhé.

Just download & enjoy!!b-)

mrspooky

Cho xin ít hình cụ thể đi bác Hoàng. chứ Xperia thì tín đồ SE mà chẳng biết.

mrspooky

Chả hiểu là máy em bị sao nữa, copy bản của bac Hoàng vào giờ khởi động dừng mãi ở chữ Xperia. cứu gấp em với. không lẽ lại phải up firm ware nữa...

NokuaN70

Well-Known Member
Chả hiểu là máy em bị sao nữa, copy bản của bac Hoàng vào giờ khởi động dừng mãi ở chữ Xperia. cứu gấp em với. không lẽ lại phải up firm ware nữa...

Nếu khởi động kg lên dc thì phải update service lại rồi. Mà bạn xài ĐT gì mà bị vậy.

Posted via Mobile Device

mrspooky

Nếu khởi động kg lên dc thì phải update service lại rồi. Mà bạn xài ĐT gì mà bị vậy.

Posted via Mobile Device

Híc, trong lúc em nó lâm trọng bệnh như thế nên quên khuấy đi mất là mình dùng p990. vừa update service rồi. giờ lại hack lại từ đầu, chán quá bác ạ.

vnyelsea

e đã thank cho ông anh rồi, nhưng mà xấu òm, mất cả công thử:D

Mình hiểu bạn chỉ nói chơi cho không khí rôm rả thôi nhưng nói như thế này dễ làm buồn lòng người khác lắm.
Quan điểm xấu đẹp khó nói lắm, có thể bạn cho là xấu nhưng những người khác lại nghĩ khác. Nói chung mọi thứ chỉ có tính tương đối thôi.
Mọi người lên đây chia sẻ là chính, tiếp nhận hay không chúng ta để trong lòng thôi...

Nguyen_Minh

Mình hiểu bạn chỉ nói chơi cho không khí rôm rả thôi nhưng nói như thế này dễ làm buồn lòng người khác lắm.
Quan điểm xấu đẹp khó nói lắm, có thể bạn cho là xấu nhưng những người khác lại nghĩ khác. Nói chung mọi thứ chỉ có tính tương đối thôi.
Mọi người lên đây chia sẻ là chính, tiếp nhận hay không chúng ta để trong lòng thôi...

e đã thank cho ông anh rồi, nhưng mà xấu òm, mất cả công thử:D

Đúng thật, anh này vô duyên quá. Người ta mất công mình ko phải làm gì lại thế bao giờ koX-(X-(X-(X-(