• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Không biết máy của các bạn có giống máy của mình không .

b0ylaz0

Mới mua con Lg sol 730 được 1 tuần . cảm ứng rất là mược . Nhưng khi nao` sạc pin thì cảm ứng nó trơ lun bấm không được . then` bạn minh` dung` Iphone 2g cũng bị như vậy nhưng không biết các bạn có như vậy không . các bạn test thử máy của mình rồi cho mình thông tin nha

nam303hp

Cái này do sạc bạn ạ, sạc ko phải chuẩn theo máy. Nếu bạn có bộ đầu jắc chân sạc chuyển từ sạc Nokia sang máy của bạn, bạn có thể test bằng cách lấy 2 cái sạc của Nokia, 1 loại sạc xịn (hàng chính hãng 150k/chiếc), 1 loại sạc lô (hàng nhái thường 8-30k/chiếc, bán đầy cửa hàng đt đó). Bạn cắm rồi thử 2 loại đó sẽ thấy khi cắm sạc hàng nhái máy CHỈ SẠC ĐƯỢC nhưng "liệt" cảm ứng, thử với sạc xịn thì thao tác bình thường.

LG SU 760 của mình đang dùng cũng có hiện tượng vậy và mình đã phát hiện hiện tượng đó, bạn yên tâm máy của bạn vẫn dùng tốt nhé.

@Reg nick từ năm 2009 mà đến giờ là 2012 bro mới có đc 1 bài viết đầu tiên, bro du kích nhở, thật là vãi...Vươn :))