• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

không cài được game!p990

binthao29

sao con p990i của em khi cài mấy cái game như skyforce thì nó lại hiện ra như thế này nè:security ìnormation,xong phia dưới thì nó ghi là:component failed security check cannot íntall"
nó ghi như thế là sao vậy các anh???Làm ơn chỉ em cách khắc phục nha.em cám ơn rất rất nhiù

CongVoi

Super V.I.P
sao con p990i của em khi cài mấy cái game như skyforce thì nó lại hiện ra như thế này nè:security ìnormation,xong phia dưới thì nó ghi là:component failed security check cannot íntall"
nó ghi như thế là sao vậy các anh???Làm ơn chỉ em cách khắc phục nha.em cám ơn rất rất nhiù

Bạn hãy đổi thời gian về 6 tháng hoặc 1 năm trước rồi cài nhé.Cài xong lại đổi ngày tháng lại bình thường!

binthao29

Bạn hãy đổi thời gian về 6 tháng hoặc 1 năm trước rồi cài nhé.Cài xong lại đổi ngày tháng lại bình thường!

ua ma sao no bi vay da anh????a` anh lam on giup em cai wifi,luc no do tim thi tahy cai ten cua cai wifi do nhung phia sau no lai them cai dau "sao" mau vang,em ket noi dc nhung khi len mang thi ko dc.vay phai lam sao ha anh????
voi lai anh cho em hoi them la "Sign,mod" file sis la j vay anh??
thank anh nhiu lem